ดู: 2303|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก เติมเนื้อก้นกบ โดยหมอมนัส เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า แอนจี้ค่ะ สาเหตุที่เลือกเมโกะเพราะว่าดูรายการขอบคุณหมอทางทีวีแล้วประทับใจในผลงานของคุณหมออ่ะคะ ก็เลยมีความคิดที่อยากจะแก้จมูกขึ้นมาทันที ก็เลยลองหาข้อมูลเพิ่มเกี่ยวกับคุณหมอทั้งในพันทิป ดั้งโด่ง เวปไซน์ของเมโกะด้วย ชื่นชอบผลงานคุณหมอมากเลยตัดสินใจจองคิวทำเลยค่ะ

S__98533393.jpg S__98533395.jpg
ปัญหาของแอนจี้คือรูปทรงจมูกไม่ใด้รูปค่ะ อยากเปลี่ยนทรงจมูกด้วย ให้ดูซอฟดูละมุนมากยิ่งขึ้น จองคิวแล้วมาปรึกษา ให้คุณหมอดูค่ะ เชื่อมั่นว่าคุณหมอสามารถทำออกมาสวยค่ะ คุณหมอถามว่าอยากใด้แบบไหนเราก้บอกไปว่าขอสวยๆแล้วกันค่ะ คุณหมอก้บอกว่าเดี๋ยวหมอทำให้ 55555  เอาเนื้อก้นมาเติมปลายด้วยนะ ปลายจะได้สวยๆ ดูหวานขึ้น ยืดปลายจมุกค่ะ จิงๆแล้วก็ไม่ใด้ถามอะไรมากมายนะคะ เอาตามใจคุณหมอเลย

วันที่มานี่รอนานมากค่ะ แต่เข้าใจเลยเนื่องจากคุณหมอคิวแน่นจริงๆ ตอนวันที่จองคิวปรึกษายังหาคิวยากเลยค่ะ ไม่แปลกใจวันทำรอนานมากก แล้วพอคุณหมอมาถึงก้ประทับใจมากๆคะ  คุ้มค่าเวลาที่รอคอย เพราะคุณหมอใส่ใจมากๆ จำใด้ว่าคุณหมอทำนานมากๆคะ รู้เลยว่าคุณหมอมนัสละเอียดจริงๆ ฝีมือปราณีตสมคำล่ำลือ

S__98533402.jpg S__98533404.jpg
ถอดเฝือกออกตั้งแต่วันที่ 3 แล้วนะคะ ประคบทุกวัน ตอนนี้ 5 วันแล้วค่า เหลืองๆ นิดหน่อย ไม่เจ็บไม่ปวดค่ะ

S__98533403.jpg S__98533405.jpg
วันนี้ก็มาตัดไหมนะคะ ใกล้หายแล้ว เหลืองนิ๊ดเดียวเอง รอติดตามนะคะ

S__98533382.jpg S__98533385.jpg S__98533391.jpg
เรื่องการดูแลตนเอง หลังทำกิจวัตรประจำวันปกติอ่ะคะก้มีต้องงดออกกำลังกายหนักๆ สัก2อาทิตย์เพราะใช้เนื้อหลังก้นกบมาทำปรายจมูกก้ทำตามคำแนะนำของคุณหมอเคร่งครัดคะก้ไม่มีปัญหาอะไรคะ อาหารก็ทานปกติเลยคะ แค่งดของหมักดองเล็กๆน้อยๆ นอกนั้นทานได้หมดเลยค่ะ แล้วก็ช่วงนี้ต้องนอนหัวสูงๆ ไปก่อนนะคะ ประคบเยอะๆ ดูแลใส่ใจตัวเองช่วงนี้หน่อยนะคะ มีความเสี่ยง ละก็มาพูดถึงการบริการมั่งนะคะ ที่คลินิกคือดีมากๆคะ สุภาพมากๆ ไม่รู้สึกอึดอัดเลย รู้สึกว่าทุกคนใส่ใจมากๆดูแลดีมาก จริงๆประทับใจคะ
ขย
S__99368971.jpg S__99377164.jpg S__99377166.jpg
ขอบอกเลยค่าว่า ชื่นชอบผลงานคุณหมอมนัสประทับใจมากๆคะ คุณหมอออกแบบจมูกมาสวยมากคะ คือคุณหมอท่านมีศิลปะในฝีมือมากจิงๆ คุณหมอบอกว่าหมอมองออกว่า จมูกต้องยาวอีกนิดหน่อยจะสวยรับกับรูปหน้าก้เชื่อมือเลยคะทุกๆคนบอกเลยว่าจมูกสวยมากคะ ก้ทำออกมาแบบธรรมชาติมากคะหมอเก่งมากๆคะ คือตัดสินใจไม่ผิดคะมันคุ้มค่าคุ้มเวลามากๆคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้