ดู: 1946|ตอบกลับ: 1

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ฉีดไขมันตัวเองเติมเต็มใบหน้าที่ดีที่สุด เนียนที่สุด ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนนะคะ หนูชื่อป๋อมแป๋มนะคะ อายุ 26 ปีแล้วค่ะ ปัญหาของแป๋มเองเป็นคนที่มีปัญหาใบหน้าตอบ ใบหน้าดูไม่อิ่่ม ดูไม่สดใส ไม่แบ๋วเหมือนสาวเกาหลีเลยค่ะ ความฝันของเราคืออยากบินไปทำหน้า ฉีดไขมันตัวเองที่เกาหลีมากๆๆๆค่ะ แต่ด้วยราคาที่นั้น ไหนจะค่าตั๋ว ค่าทำสวยอีก โอ้ยยยยยยย นานาจิตตังมากๆค่ะ รวมๆๆๆแล้วถ้าจะต้องไปก็หลายแสนค่ะ ซึ่งบอกเลยว่าไม่ไหวจริงๆๆๆค่าาาาา พักผ่อนนน !!! 555555555

หลังจากที่พักผ่อนกับความฝันที่จะไปอัพสวยที่เกาหลีจบไป ก็นั่ง Search หาข้อมูลคุณหมอในไทย ที่สามารถฉีดไขมันเติมเต็มใบหน้าได้ ทำออกมาแล้วสวย เป๊ะ ปัง อลังเวอร์ ก็ค้นไปค้นมาไปเจอ The SiB Clinic มาค่ะ คลินิกนี้มีจะดังมากๆๆ เรื่องเสริมหน้าอก ดึงหน้า แต่เค้าก็มีหัตถการอื่นๆๆๆแบบครบครัน เราเลยเข้าไปดูรีวิวฉีดไขมันเติมใบหน้ามา ซึ่งผลลัพธ์ที่ทำที่นี้มันโอเคมากๆๆๆเลยค่ะ ผลงานคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เป๊ะ มากๆๆๆๆๆๆ เรานั่งหาข้อมูลอยู่นาน เลยขอเข้าไปพบคุณหมอเพื่อขอคำปรึกษาคะ

แป๋มเข้าไปที่ The SiB Clinic สาขาฟิวเจอร์ พาร์ค รังสิตนะคะ คลินิกอยู่ชั้น 3 ฝั่งหน้าโรบินสันเลยค่ะ หาง่ายมากๆๆค่ะ เพื่อนๆๆที่อยู่แถวนี้สามารถทำนัดเพื่อขอปรึกษากับคุณหมอได้เลยนะคะ คุณหมอดารินทร์ จะเข้าสาขาฟิวเจอร์ทุกๆวันพุธคะ

แป๋มเองได้เล่าถึงปัญหาของใบหน้าของเราให้คุณหมอทราบค่ะ คุณหมอก็ประเมินหน้าให้เราว่าเราควรเติมตรงไหนบ้าง ถึงจะดูเต็มขึ้น ดูอิ่มขึ้น และ ดูแบ๋วขึ้น ซึ่งการฉีดไขมันตัวเองเพื่อเติมเต็มใบหน้า มันจะแตกต่างกับการฉีดฟิลเลอร์นะคะ ผลลัพธ์ที่ได้ระยะยาวไม่ห้อย หรือย้อยเป็นสารธรรมชาติจากตัวเอง ไม่ใช่สิ่งแปลกปลอม ประหยัดกว่าการฉีดฟิลเล่อร์ ไม่มีปัญหาพังผืดในระยะยาว และที่สำคัญใบหน้าของเราจะเนียน เรียบไม่เป็นก้อนด้วยค่ะ ฟังคุยหมอพูดไปก็เคลิ้มไปค่ะ คุณหมอพูดเก่งมากกๆเลยค่ะ เฟรนลี่สุดๆๆๆๆๆ เดี๋ยววันนี้มีรูปรีวิวก่อนทำ และ หลังทำมาฝากกันนะคะ

แหละนี่คือรูปก่อนทำนะคะ

unnamed (3).jpg

unnamed (4).jpg

unnamed (5).jpg

รูปไขมันหลังจากที่ดูดออกมา แล้วนำมาปั่น พร้อมฉีดเข้าที่ใบหน้าค่ะ

unnamed (1).jpg

unnamed (2).jpg

ต่อไปเป็นรูปหลังทำนะคะ

unnamed (8).jpg

unnamed (9).jpg

เปรียบเทียบกันแบบชัดๆๆไปเลยค่ะ

unnamed (7).jpg

unnamed (6).jpg

เป็นไงละคะ ของจริงไม่ต้องพูดเยอะค่ะ ดูจาก Before After เอาแล้วกันค่ะ  ตอนนี้ใบหน้าของป๋อมแป๋มก็อิ่มขึ้น เต็มขึ้น แบ๋วๆๆเหมือนสาวเกาหลีแล้วค่ะ ที่สำคัญไม่ต้องบินไกลไปถึงเกาหลีค่ะ หมอไทยก็ทำได้นะคะ ที่สำคัญราคาดีมากๆๆๆๆเลยค่ะ เพื่อนๆๆคนไหนที่กำลังมองหาที่ฉีดไขมันเติมเต็มใบหน้าอยู่ แป๋มแนะนำ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยเลยนะคะ จะบอกว่าดีมากกกกกจริงๆๆๆๆๆ สามารถโทรไปสอบถามได้ที่เบอร์ 088-2228660 นะคะ หรือแอดไลน์ไปที่ @thesibclinic ก็ได้เช่นเดียวกันค่ะ เพื่อนๆๆคนไหนมีอะไรสงสัยเม้นถามได้เลยนะคะ เดี๋ยวถ้าแป๋มว่างจะมานั่งตอบค่าาาาาาา
โพสต์ 2017-4-2 14:10:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันอยู่ได้นานมั้ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้