ดู: 8328|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ฮาโหล รบกวนถามเรื่องคาง และปากกระจับจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้ คือ จะทำคาง พร้อมกับปากกระจับ กับคุณหมอ ปิติ ที่ รพ เลอลักษณ์ แต่หารีวิว ทำปากกระจับของคุณหใอ ปิติไม่ค่อยเจอ มีศิษย์ ไหน มารัวิวหน่อยค่า ทั้งคาง และปาก จะได้ตัดสินใจสักที ลังเลฟ เพราะข่าวเสียๆ เคสหลุดของ รพ. ก็พอดี
เค้าทำมาวันที่22เมษา 60 สำหรับเราไม่ชอบทรง แต่คนอื่นมองชอบกันหมด
เราอยากได้แบบกระจับน้อยมากๆค่ะ แต่มันแหลมไปหน่อย
สรุปพอใจในระดับนึง เพราะคนรอบข้างชมกัน 555
ไม่รุ้ จขพ. ทำหรือยัง มาอัพเดทคุยกันนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้