เจ้าของ: sign66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์ ศัลยกรรมครั้งแรกกับคุณหมอตุ้กที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกอย่างเดียวหรอค้า ทำปากด้วยหรือเปล่า
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ
บวมนานไหมค่ะ
คุณหมอมือเบาไหมค่ะ กลัวนะคะ
สวยมากกกกกกกก ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ป่าวจ๊ะ
เริ่ดเลยคร้า ทำมาแล้วดูดีสุดๆ มีชื่อทรงไหมค่ะ
สวยจังเลย ทำกับคุณหมอเหมือนกัน
ตามมาดูรีวิวติดๆ สวยจริงๆ
หลังทำไปดูเเลยากไหมค่ะ
ตอนนี้ศึกษามาได้สักพักแล้ว ที่นี่น่าสนใจมากเลยค่ะ
ต้องใช้เวลาลางานกี่วันค่ะ
ทรงจมูกสวยมากค่ะ
จองคิวนานไหมค่ะ
ดูหน้าเด็กลงนะคะ สวยๆ
ดูเเล้วสวยมาก เห็นรีวิวเยอะมากอ่ะที่นี่
รับประกันนานไหมค่ะ
ยืนยันอีกเสียงคร้า พี่ๆเลขาก็ตอบทุกข้อสงสัยเลยคร้า
เจ็บมากไหมค่ะ
ตอนบวมเจ็บมากไหมคะ
อยากไปทำจมูกมากๆ
ลองโทรไปสอบถามคิวหมอตุ๊กแน่นมากเลยค่ะ
คุณหมอมือเบาไหมค่า
อยากเข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหม
ตัวเองใช้เวลาศึกษามานานมาก เราก็กำลังศึกษาหลายไปคลินิกอยู่ ตอนนี้ที่ 1 ก็เป็นดีมอร์คลินิกนี่แหละค่ะ
สวยมากคะ ชอบทรงเเบบนี้มากเลยสวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้