เจ้าของ: sign66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์ ศัลยกรรมครั้งแรกกับคุณหมอตุ้กที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวยคร้าา..!!! จองคิวนานไหมคะ อยากจะทำช่วงปีใหม่นี้
สวยมากๆเลยนะคะ เนียนเหมือนจมูกแม่ให้มาเลย
ว้าาวว..!! แค่ทำจมูกอย่างเดียว สวยขึ้นมากเลยครับ
ทำจมูกอย่างเดียวหรอคะ ดูสวยเซกซี่ขึ้นมาก เริศๆ
คอนเฟริมเลยคะว่าที่นี่ดีจริงๆ
อยากทำจมูกกับที่นี่มากๆ

คุณหมอใช้ยาชาหรือวางยาสลบค่ะ
จมูกสวยมากคร้า เข้ากับหน้ามากๆเลยนะคะ ดูธรรมชาติมาก

กำลังศึกษาดูผลงานคุณหมอตุ๊กอยู่เลย สวยมากๆ
ทรงจมูกเป็นธรรมชาติมากเลย คุณหมอเก่งมาก
ที่นี่มีแต่จมูกสวยๆ เยอะเลยนะคะ
จมูกปังมากๆเลยนะคะ
อยากไปทำบ้าง เก็บตังๆๆๆๆ
กำลังหาที่ทำจมูกให้พี่สาวเลย สนใจดีมอร์คลินิกจัง
มีโปรโมชันลดราคาไหมคะ จะไปทำกับน้องสาว
ทรงสวยดี ราคาเท่าไรค่ะ อยากรู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ
ทำแล้วสวยขึ้นมากเลยนะคะ อยากศึกษาก่อนนะคะ จะตามไปทำจมูกด้วยค่า
ได้ทำปากด้วยไหมคะ
ได้ทำตามาด้วยหรือป่าวคะ
ทำจมูกต้องลดความอ้วนก่อนไหมคะ
เป็นธรรมชาติมากเลย คุณหมอทำเจ็บไหมค่ะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูไหมคะ
โอ้ววววว สวยโดนใจ
สวยดูเด็กลงเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้