ดู: 1697|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับและตัดปีกจมูกวันเดียวกันที่เลอลักษณ์ ประสบการณ์ที่มิอาจลืมเลือน

[คัดลอกลิงก์]
        เราชื่อส้มนะคะทุกคน แหม พูดถึงเรื่องศัลยกรรมเนี่ยเป็นเรื่องที่ไกลตัว...แต่ใกล้หน้ามาก 555 เราเคยเสริมจมูกที่เลอลักษณ์มาแล้วเมื่อ 2 ปีก่อน ซึ่งมันออกมาดีทีเดียวเชียว แต่ยังมีอย่างอื่นที่อยากทำอีก แล้วจะไปไหนได้ล่ะคะ ก็ต้องกลับมาทำที่นี่แน่นอน
        ส้มอยากตัดปีกจมูกแล้วก็ทำปากกระจับด้วย จะได้สวยได้รูป วันทำก็ไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่นะเพราะเคยศัลย์ฯมาแล้ว เริ่มจากตัดปีกจมูกก่อนแล้วค่อยทำปากกระจับกับหมอปวลิน ขั้นตอนของที่นี่คือเริ่มจากวัดความดัน เข้าห้องไปปรึกษากับแพทย์ ใส่ชุดคลุม ล้างหน้า ใส่หมวกเก็บผม หมอฉีดยานอนหลับ ฉีดยาชา ตื่นขึ้นมาก็นั่งพักให้หายมึนแล้วก็กลับบ้าน เราขอเล่ารวบยอดไปเลยนะ จะได้ไม่ยาวเกินไป เดี๋ยวทุกคนจะเบื่อ

รูปก่อนทำจ้า ปีกจมูกจะกว้างหน่อย แล้วปากก็ยังไม่เป็นรูปกระจับเนาะ

ที่เราตัดสินใจทำ 2 อย่างพร้อมกันเพราะอยากเจ็บทีเดียว ดูเป็นผู้หญิงฮาร์ดคอมะ 555 แต่แบบนี้แหละดีแล้ว จะได้ดูแลแผลรอบเดียวไปเลย มาๆๆ เรามาดูรูปหลังทำกันดีกว่าค่ะ

หลังทำได้วันนึงค่ะ ก็ตึงๆกันไปตามระเบียบ กินได้แต่อาหารอ่อนๆนะ ข้าวต้ม โจ๊ก อะไรพวกนี้

รูปที่พื้นหลังสีเขียวทั้งหมดคือหลังทำ 1 อาทิตย์ จะยังมีรอยอยู่ แต่เห็นรูปปากแล้วปลื้มมากกกกกก ชอบมากๆเลยค่ะ

ขอโทษที่รูปน้อยไปนิด ไว้ว่างๆจะมาอัพเดทให้แล้วกันเนาะ ยังไงเราก็ขอฝากผลงานของเลอลักษณ์ไว้ให้พิจารณาแล้วกันค่ะ แล้วอย่าลืมนะ คนที่ศัลย์ฯมาแล้ว ดูแลตัวเองดีๆ ประคบเย็นเข้าไป มันจะช่วยลดบวมได้เร็ว กินยาแก้ปวด แก้อักเสบตามที่หมอบอก แผลจะได้ไม่มีปัญหา เป็นห่วงนะจ๊ะ วันนี้ไปละ bye.....
สวยจังเลย ตัดปีกมาเท่าไหร่ค่ะ
หน้าสวยมากเลยอ่ะ
หูยย เจ็บมั้ยคะเนี่ย
หน้าเปลี่ยน สวยปังมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ตัดปีกเท่าไหร่ค่าาา
หน้าเปลี่ยนไปนะค่ะ สวยๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้