ดู: 5737|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางที่เลอลักษณ์ สวยชนิดฟ้าถล่มแผ่นดินสะเทือนอ่ะ เอาเซ่!!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ployzee เมื่อ 2017-3-16 17:39

เฮลโหล นี่พลอยเอง อิอิ เราชื่อพลอยค่ะ จะมาบอกเล่าประสบการณ์การเสริมคางกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ความจริงเราก็มีคางอยู่แล้ว แต่หน้าจะดูกลมๆ แป้นๆ นิดนึง เลยอยากให้หน้าดูเรียวขึ้น จึงตัดสินใจว่าเสริมคางดีกว่า

นี่คือภาพก่อนทำ

ก่อนทำหาข้อมูลอยู่นานพอสมควร เพราะเดี๋ยวนี้มีคลินิกศัลยกรรมเปิดใหม่เยอะมาก อย่างกับเซเว่นแน่ะ แต่เราใช้หลักเกณฑ์ในการเลือกคือ ต้องเป็นโรงพยาบาล (มันดูน่าเชื่อถือกว่าคลินิกอ่ะ) แล้วหมอก็ต้องเป็นหมอจริงๆ เลยแอบเอาชื่อหมอไปเช็คในเว็บของสมาคมศัลยแพทย์ตกแต่ง เออ หมอที่เราจะทำด้วยมีชื่ออยู่แฮะ โอเค สบายใจละ ตัดสินใจทำโลดดดด
        พอถึงวันนัดก็ตื่นเต้นนิดหน่อย แต่ความอยากสวยมีมากกว่า เลยไม่กังวลเท่าไหร่ พอเดินเข้ามา โอ้โห! นี่โรงพยาบาลหรือรีสอร์ท สวยมากกกก
        พอถึงคิวเราก็เข้าไปหาคุณหมอ เราทำกับหมอปวลินค่ะ หมอเอาซิลิโคนหลายแบบมาให้เลือก ลองทาบบนคางอยู่หลายรอบ สุดท้ายเลือกเป็นซิลิโคนของอเมริกา เสร็จแล้วก็ถึงขั้นตอนต่อไป เตรียมขึ้นเขียง!
        ที่นี่เค้าฉีดยานอนหลับก่อนแล้วค่อยตามด้วยยาชา ระหว่างทำเราก็เลยไม่รู้เรื่องอะไรเลย รู้สึกตัวอีกทีหมอก็ทำเสร็จแล้ว ดี๊ดี แต่ตอนออกจากห้องผ่าตัดก็ไม่เจ็บมากนะคะ แค่รู้สึกบวมๆ ตึงๆ แผลนิดหน่อย

หลังทำ 1 วัน หน้าดูยาวขึ้นแล้ว ดีใจๆ

หลังทำ 3 วัน แกะพลาสเตอร์ออกละ

ต่อจากนี้จะเป็นมหกรรมรูปภาพค่ะ ไม่ต้องพูดอะไรเยอะ ดูรูปก็รู้ว่าเสริมคางแล้วปังแค่ไหน ไปค่ะ!

สรุปเลยนะคะว่าตอนนี้แฮปปี้มาก กับผลลัพธ์ที่ได้พลอยให้ 100 คะแนนเต็ม แผลก็เรียบร้อย ไม่มีปัญหาตามมา ถ่ายรูปมุมไหนก็สวย มั่นใจขึ้นเยอะ ต้องขอบคุณรพ.เลอลักษณ์อย่างที่สุด ที่ทำให้พลอยมีความสุขขนาดนี้ ขอบคุณนะค้า
รูปสวยมาก นางแบบสวยมากกกกกกกกกก
ปังมากๆค่ะน้อง
สวยจังเลยค่ะ
ตู้หูวววววววววว
อื้อหือๆๆๆๆๆๆ
หู้ยยย หน้าเรียวสวยย
อยากทราบว่าทำกับหมอท่านไหนคะ
หน้าเรียวสวยดูมีมิติ
สวยมากๆๆๆๆๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้