ดู: 5957|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บอกลาหน้าอกเก่า แล้วก็มองหน้าอกใหม่ 400 CC ที่ ดรีมคลินิก ใส่ชุดว่ายน้ำสบายใจแล้วจ้ะ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เราจะมาขอรีวิวความประทับใจ ที่เสริมหน้าอกที่ Dream Clinic นะคะ  แต่เราขอรีวิวเป็นแค่ชุดว่ายน้ำพอนะคะ อาย >< “
สาเหตุที่ตัดสินใจเสริมหน้าอกเพราะเป็นคนผอมคะแล้วก็เนื้อหน้าอกน้อย หน้าอกไม่เท่ากัน ค่อนข้างเยอะคะ  

ตัดสินใจทำที่นี่เพราะ 1. เราเป็นพยาบาลค่ะ ชื่อเสียงในเรื่องของวงการศัลยกรรมเกี่ยวกับคุณหมอ เราก็ทราบมาบ้าง ว่าคุณหมอเป็นแพทย์เฉพาะทางจริงๆ 2. รีวิวค่อนข้างเยอะคะ  ก่อนทำก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอ พนักงานคลินิกอัธยาศัยดีคะ ดูแลดี คุณหมอให้คำแนะนำค่อนข้างตรงๆคะ

เราเสริม ด้วยขนาด 400 cc เจ็บตัวทั้งทีขอใหญ่นิดนึง  แต่ก็พอดีกับตัวเรา ไม่ล้นขอบ แล้วก็ยังดูเป็นธรรมชาตินะคะ
หลายคนอาจจะกลัวคำว่า 400 cc  แต่มั่นใจได้ค่ะ คุณหมอเลือกให้พอดีกับตัวแบบไม่เว่อร์จนน่าเกลียดแน่นอน
เราตกลงกันว่าจะเสริมเป็นแบบ เทคนิค DP เป็นเทคนิคการเสริมกึ่งเหนือ กึ่งใต้ กล้ามเนื้อค่ะ เทคนิคนี้ล่ะ ที่จะทำให้หน้าอกเรากลมสวย เนียนเป็นธรรมชาติค่ะ ฟังจากคุณหมอบอกมา จากนั้นเราก็ตกลงมัดจำจองวันผ่าตัด เลยค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอก

-วันผ่าตัดค่อนข้างตื่นเต้นคะ ก่อนเข้าผ่าตัดจะมีคุณหมอมาวาดๆที่หน้าอกและนำกล่องซิลิโคนมาให้ดู จากนั้นก็เข้าห้องผ่าตัดคะเจอวิสัญญี คุยกันแปปนึงหลังวิสัญญีฉีดยาเข้าเส้นเลือดก็หลับไม่รู้ตัวเลยคะ ตื่นมาก็รู้สึกตึงๆที่หน้าอก มีพยาบาลคอยถามอาการตลอด หลังจากนั้นก็กลับไปพักผ่อนที่บ้าน พร้อมกับสายระบายเลือด 2ขวด 3วันแรกค่อนข้างปวดคะ พอถอดสายระบายเลือดออกนี่โล่งเลยคะ ตอนถอดก็เสียวๆนิดนึงคะ คุณหมอจะนัดบ่อยในช่วงแรกแต่ก็เป็นผลดีกับตัวเราคะ ชอบคะ ที่ดูใส่ใจ ช่วงอาทิตย์แรกหน้าอกจะยังบวมอยู่นะคะแอบตกใจนิดนึง เอ๊ะคุณหมอเลือกให้ถูกน้ะ 555เพราะดูใหญ่อึดอัด แต่มันเป็นธรรมชาติค่ะ ร่างกายเราต้องปรับตัว ผ่านไปเดือนนึงจะยุบลงคะ แต่ก็ไม่ได้มากนะคะ มันจะชินและค่อยๆเข้าที่  ตอนนี้3เดือนแล้วรู้สึกชอบหน้าอกตัวเองมากกกคะ ดูไม่ใหญ่จนเกินไป ดูเป็นธรรมชาติ นุ่ม และที่สำคัญแผลเรียบเลยคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้