ดู: 762|ตอบกลับ: 0

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] รีวิวดุดไขมันต้นขา หมอบอย YB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกๆท่าน วันนี้วันหวยออก แต่เราไม่ได้ซื้อ ห๊ะ!! เกี่ยวกัันไหมเนี้ย ออกทะเลไปไกลล่ะ อิอิ
ตัดสินใจดูดเพราะว่าช่วงขาด้านในมันใหญ่ๆค่ะ มันเสียดสีกันด้วย ก็พยายามออกกำลังกายดูแล้วค่ะ
ปรากฎว่ามันก็ไม่ยอมลดซะทีเจ้าไขมันต้นขาเนี้ยย! เลยจัดการดูดออกซะเลย จะได้จบๆกันไปซะที
เลือกดูดกับหมอบอยเพราะว่าก่อนหน้าเพื่อนไปปรึกษาเสริมหน้าอก เราก็เลยถือโอกาสปรึกษาเลย
คุณหมอบอกว่าไม่จำเป็นต้องทำทั้งขา ทำแต่ด้านในก็โอเคแล้ว เราก็โอรเคร๊ตามๆนั้น  ตามใจหมอ
ไม่ปรึกษาอย่างเดียว ตัดสินใจจองคิวไปเลยจ้า 5555 ไม่ค่ยจะรีบเลย ได้คิวอีกวัน ห๊ะ!! เร็วเฟอรรร์
ก็ด้ายยยย ทำก็ทำเลยค่ะวันรุ่งขึ้น อิอิ วันนั้นทั้งวันก็ต้องไปหาไปตรวจสุขภาพก่อนค่ะ หมดวันพอดี

ตอนทำไม่รู้สึกตัวเลยค่ะ จึงไม่ขอเล่า มาเล่าตอนหลังทำดีกว่าค่ะ ความรู้สึกแรกคือแน่นๆที่ขานิดๆ
เหมือนมีผ้ารัดไว้ ไม่รู้สึกเจ็บ ปวดอะไรนะ พอกลับมาบ้านช่วงดึกๆอาการก็มาเลยค่ะ เริ่มปวดจ้าาา
แต่มันไม่ทรมานนะค่ะ ปวดๆแบบว่า เหมือนเราออกกำลังกายหนักๆอ่าค่ะ ปวดอยู่แค่ 2 วันแรกเอง
หลังจากนั้นก็ชิวๆอ่าค่ะ แต่เวลาเดินก็มีเสียวๆหน่วงๆบ้างพอให้ลุ้นนิดหน่อยค่ะ สบายมากขอบอก..

ใครสนใจขาเล็ก แขนเล็ก พุงยุบ ก็ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ ที่นี่มีศัลยกรรมทุกๆอย่างเลยค่ะ

เข้ามาดูกันเยอะๆนะค่ะ ฝากกระทู้แรกของเราด้วยค่ะ บ๊ายยยยย..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้