ดู: 7936|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ปรึกษาๆๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำหน้าอกมากๆ แต่หาที่ยาก กลัวเสียเงินแล้วไม่สวย ขอคำแนะนำคนที่ทำแล้วหน่อยค่ะ
เราทำหน้าอกที่ MD Clinic สาขาลาดพร้าวค่ะ ALLERGAN 400cc ก็ออกมาสวยดีนะคะ ไม่มีปัญหาอะไร
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-17 18:15:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suzyproud ตอบกลับเมื่อ 2017-3-16 15:31
เราทำหน้าอกที่ MD Clinic สาขาลาดพร้าวค่ะ ALLERGAN 400cc ก็ออกมาสวยดีนะคะ ไม่มีปัญหาอะไร

ทำมานานยังค่ะ ราคาประมาณเท่าไรคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Calamal1122 เมื่อ 2017-3-18 14:07

มีรูปไหมค่ะ อยากเห็น
แนะนำหมอคณิต MAXi ค่ะ ทรงสวย อกชิด แผลเล็ก แถมไม่ต้องนวด นมเราฝีมือ หมอคณิต ค่ะ
ไปตามเค้าบอกมา ที่ศูนย์สุขภาพสตรีที่ ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ของเรานมแข็งมา 3 ปี นวดทุกที่แล้ว ไม่ดีขึ้นเลย แต่พอไปที่ศูนย์แค่1 ครั้ง เห็นผลทันตา
อาการดีขึ้นจากนมที่ดิ้นไม่ได้ บอกเลยว่าดิ้นได้แล้ว ดีใจเวอร์
จะนมแข็ง พังผืดรัด นมเป็นคลื่น นมไม่เท่ากัน ที่นี้เอาอยู่ เอาเป็นว่าการนวดไม่เจ็บแล้วน้องนมนี้นิ่ม พอใจแล้วค่ะ
อ่อๆ จองคิวก่อนเข้าไปด้วยนะค่ะ
โทรปรึกษา 0807536657
อยากทำเหมือนกัน
หน้าอกเราเสริมกับ หมอคณิต maxi จากหน้าอกกระดาน ตอนนี้มีหน้าอกแล้วค่ะ เป็นหญิงจิงๆๆซะที ทรงออกมาสวยเป็นธรรมชาติ อกชิด ไม่ต้องนวดเลย ที่สำคัญตอนแฟนจับบอกว่าไม่เหมือนนมเสริมมาเลย นิ่มมากๆๆ อีกอย่างค่ะ แผลเสริมหน้าอก หมอคณิต แผลเล็กมากๆๆ ลองเข้าไปปรึกษาหมอคณิตดูค่ะ
เราทำ หน้าอกที่ vplast clinic ค่ะ เป็นMentor 300cc +ไขมัน ค่ะ ตอนนี้เป็นธรรมชาติมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maple9911 เมื่อ 2018-3-4 13:58

แนะนำที่ดรีมคลินิก คุณหมอทรงยศ จันทจิตร์ค่ะ ไม่เสียเงินฟรีแน่นอนค่ะ คุณหมอเป็นแพทย์เฉพาะทาง (เสริช์ได้แพทยสภาค่ะ)ไม่มีเคสหลุด บริการจากที่เสริมหน้าอกไปแล้วดีมากๆค่ะ เพื่อนๆที่ไปทำบอกว่าคุณหมอละเอียด ดูแลดี ทรงสวย เพราะคุณหมอเสริมด้วยเทคนิคDaul plane ทำให้หน้าอกนิ่มและปลอดภัย ไม่เสี่ยงพังพืดค่ะ

....DreamClinic - MRT สถานีรัชดาภิเษก ทางออกประตู1 โครงการ The Wiz ติดถนนรัชดาภิเษก (รัชดาภิเษก19)
อยากบอกอีกที่ หมอโอภาส เลอแบ็งค็อค  ชอบๆๆๆ
ทางเรายินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #คลินิคเราเเพทย์ชั้นนำมากด้วยประสบการณ์ เพราะเราคือ SLC Clinic (Siam Laser Clinic)
ไปทำมาหรือยังคะ ถ้ายังแนะนำ http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;page=1&extra= เผื่อเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจ ทำที่รพ. ปลอภัย ไม่ต้องนวดนมค่ะ
ถ้าอัพไซส์แบบไม่ใหญ่มาก ให้กำลังพอดีกับตัวเองก็ลองดูที่ the art clinic นะ ทำมาทรงธรรมชาติมาก ไม่กลมบ๊อก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้