ดู: 1417|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ชั้นจะไม่ยอมแพ้ (นม) กะเทยข้างบ้าน ไปเสริมหน้าอกที่เลอลักษณ์ซะเลย

[คัดลอกลิงก์]

คงเป็นธรรมดาที่ผู้หญิงทุกคนฝันอยากมีใบหน้าและรูปร่างที่สวยงาม แต่ก็เป็นธรรมดาอีกเช่นกันที่ไม่มีใครเกิดมาสมบูรณ์แบบ รวมถึงเราด้วย คือว่า...เราไม่มีนมเลยค่าาาา ฮือออออออออออ
        เกริ่นมาซะยิ่งใหญ่ แต่ประเด็นที่จะบอกก็มีแค่นี้แหละ คือเราไม่มีนมก็เลยอยากทำนม มันน่าเบื่ออ่ะค่ะ แต่งตัวยังไงก็ไม่สวย ใส่เกาะอกก็หลุด สายเดี่ยวก็ไม่รอด โวะ หงุดหงิด เราเลยลองหาข้อมูลเรื่องเสริมหน้าอกในเน็ตดู มีน่าสนใจหลายที่แต่รู้สึกถูกใจเลอลักษณ์ คนไปทำเยอะ งานก็สวยๆทั้งนั้นก็เลยเลือกที่นี่

คืนก่อนผ่าตัดต้องงดอาหารและน้ำหลังเที่ยงคืนนะคะ แล้วเราก็เตรียมเสื้อผ่าหน้าไปด้วย วันที่ออกจากรพ.จะได้ใส่กลับบ้าน อ้อ เจ้าหน้าที่บอกว่าห้ามทาเล็บด้วยนะ
        ก่อนเข้าห้องผ่าตัด พยาบาลพาขึ้นไปให้น้ำเกลือในห้องพักก่อน หลังจากนั้นก็เข็นเราเข้าห้องผ่าตัด เออ ลืมบอกว่าเราเลือกซิลิโคน Sebbin นะคะ แล้วก็ผ่าใต้ราวนม ปรึกษาหมอแล้วเราว่ามันดูแลง่ายกว่า ผ่าตัดก็ง่ายกว่าใต้รักแร้ค่ะ พอเข้าไป หมอกิตติศักดิ์ก็ชวนคุยให้หายกังวล บอกให้เราทำใจให้สบาย ไม่ต้องกลัว เดี๋ยวตื่นมาก็สวยแล้ว พอคุณหมอให้ดมยาสลบ เราก็ไม่รู้เรื่องละ ตื่นมาอีกทีรู้สึกแน่น อึดอัด เพราะน้องนมคู่ใหม่นี่ล่ะ แต่เต็มใจอึดอัดมากกก 55
        วันรุ่งขึ้นหมอมาถอดสายระบายเลือดและตรวจอาการก่อนออกจากรพ.อีกรอบนึง ทุกอย่างโอเคนะ ไม่มีปัญหาอะไร

นี่กลับบ้านละ ประมาณ 3 วัน ยังพันผ้าไว้อยู่ ต้องพันผ้าให้ครบ 5 วันนะคะ แล้วค่อยกลับไปให้คุณหมอถอดออก

นี่คือน้องนมอายุ 1 เดือน วันที่เราไปถอดผ้าพันหน้าอกที่รพ. เราซื้อชุดชั้นในแบบใส่หลังเสริมหน้าอกกลับมาด้วย จะบอกว่ามันดีมากกกก ช่วยประคองเต้านมอย่างดี นักกายภาพบำบัดแนะนำให้ใส่ทั้งตอนตื่นและตอนหลับเป็นเวลา 6 เดือน แล้วหน้าอกเราจะทรงสวยมาก อันนี้เรื่องจริง คอนเฟิร์ม

ยังไงก็ขอฝากผลงานเสริมหน้าอกของเลอลักษณ์ไว้ด้วยนะคะ ใครสนใจโทรไปสอบถามได้เลย เค้าจัดโปรฯอยู่ตลอด วันนี้ไปแล้วค่ะ บ๊ายบาย
หลังทำได้ใบรับประกันซิลิโคนมั้ยคะ?
อยากเห็นรูปก่อนทำจังค่ะคุณพี่
เสื้อผ้ามิดชิดไปค่ะ 5555555
แซ่บมากค่าคุณพี่
สวยแซ่บมากค่ะ
อยากเสริมบ้างจัง
อกชิดจังเลยคะ สวยมาก
แนะนำเลยค่ะ คือไปนวดมาทุกที่แล้วจิงๆๆ
ไม่มีที่ไหนให้คำปรึกษาและบอกรายละเอียด ในเรื่องของพังผืด ก้อนซีด การสลายพังพืด ทำให้ซิลิโคนนิ่ม
ได้ดีเท่า ศูนย์สุขภาพทรวงอกสตรี เข้าไปที่เพจ นวดนมซิลิโคน โทรปรึกษาโดยตรง 0807536657
ถ้าจองคิว โทร 0923137639
ร้านนี้ค่อนข้างดัง แต่ไม่ค่อยโปรโมท ดาราไปกันหลายคน แฮ่ๆเคยเจอค่ะ
ร้าน ตั้งอยู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้