ดู: 1982|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกและครั้งเดียว ปังสุดๆ เสริมจมูกกับคุณหมอสุพจน์ ที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ แนะนำตัวกันก่อนละกันนะ ชื่อ บลู ค่ะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ที่มาทำจมูกกับหมอสุพจน์ ที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี ให้เพื่อนๆ ที่คิดหรือกำลังตัดสินใจทำจมูกได้อ่านกัน
        ครั้งแรกที่ตัดสินใจทำจมูก บลูก็เข้ามาดูรีวิวมาหลายที่ ศึกษามาเยอะ จนมาสะดุดที่สุพจน์คลินิก บลูได้เข้าไปสอบถามรายละเอียดกับพี่พนักงาน เค้าให้คำปรึกษาดีมาก เป็นกันเอง และยิ่งได้เข้าไปพบคุณหมอสุพจน์ ยิ่งประทับใจ คุณหมออธิบายละเอียด จากที่กลัวๆ กับการทำจมูกอยู่บ้าง ก็เริ่มเบาใจ หมอใจดี ตอนทำคิดว่าเจ็บแน่ๆ ปรากฏว่าไม่เจ็บเลยค่ะ และที่สำคัญคุณหมอสุพจน์จะเหลาซิลิโคนทุกเคส จะคำนึกถึงรูปหน้า ทำออกมาดูธรรมชาติตามแบบที่เราต้องการ และคำนึงถึงความปลอดภัยของลูกค้า ซึ่งบลูว่า มันดีอ่ะ เรามาดูรูปก่อนทำกันก่อนดีกว่า

หลังทำไปแล้ว 1 สัปดาห์ จ้า ไม่บวมไม่ช้ำ ใสๆ

หลังทำมา 2 สัปดาห์ อีกสักหน่อย เบาๆ

และนี่หลังทำมา 1 เดือน เริ่ดมากค่ะ  ชอบสุดๆ

อยากได้ดั้งแบบนี้บ้างจังค่ะ สวยเข้ากับหน้ามาก ทำทำไหนคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-4 11:15:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ มีแต่คนชมค่ะ คุณหมอมือเบามากๆ ทำที่คลินิกหมอสุพจน์ จันทบุรีค่ะ แนะนำเลย ดีต่อใจ
สวยมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2017-6-5 18:20
สวยมากเลยค่ะ เหมือนนางแบบเลย

เขิลเลย อิอิ ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2017-6-5 18:21
สวยมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2017-6-5 18:21
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-5 18:24:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย paphatsanan.bm เมื่อ 2017-6-5 18:31

ถ้าเพื่อนๆสนใจ ลองเข้าไปชมในเฟสบุ๊ค หรือในเพจของคลินิกได้เลยนะคะ

www.facebook.com/suphotclinic/

www.suphot-clinic.com/index.php
สวยมากเลยค่ะ หน้าเหมือนนางแบบเลย
สวยมากเลยค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ เหมือนนางแบบเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้