ดู: 1416|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางหน้าสวยลุคนางแบบได้แบบ โดโมะ ที่เมโกะคลีนิค กับคุณหมออุ้มยศ

[คัดลอกลิงก์]
  เสริมคางหน้าสวยลุคนางแบบได้  โดโมะ ที่เมโกะคลีนิค

อันนี้ก่อนทำ

อะ อีกรูป
สวัสดีค่า ชื่อโดโมะนะค้า..ก่อนอื่นเราก็ ที่ตัดสินใจเสริมคางกับตัดไขมันกระพุ้งแก้มที่ เมโกะคลินิก

อันนี้ภาพเเรก เลย หลังทำเสร็จใหม่ สด สด ร้อน ๆ

อันนี้ 1 วันแรก ของเราเลยเป็นไงบาง
เราเลยตัดสินใจทำคางอันดับแรกๆ เลย  เพราะเราเป็นคนหน้ากลมมาก โดโมะมีความคิดที่อยากจะเสริมคางมานานแล้วค่ะ  
เราเครียดมากเลยทั้งแก้มย้อย แถมไม่มีคางคางและคางยังตัดด้วยค่ะ คางตัดไม่พอแถมหน้าเบี้ยวด้วยอีกตั้งหาก 555+

อัน นี้ วันที่ 4แล้วจ้า

15 วันแล้ววว.....
ด้วยความที่เราอยากมีโครงหน้าสวยลุคนางแบบ  เราเลยตัดสินใจที่จะทำคางก่อนเลยตัดสินใจทำที่เมโกะ
แต่ก็หาที่จะตัดสินใจอยู่นานมากเพราะไม่อยากแก้เลย เพราะอยากทำแบบครั้งเดียวจบเลย

เพื่อน ๆ ค่ะ 21 วันแล้ว เริ่ดสุดยอดขอบอกเลยยย
เพราะเราไม่เคยทำศัลยกรรมเลยค่ะเลยหาคลินิคนานมาก จนมาเจอเมโกะคลีนิคค่ะ ศึกษาข้อมูลคลินิคนี้แน่นมาก
เลยตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ ก่อนทำก็กลัวนะ เพราะเราไม่เคยศัลยกรรมเลย กลัวเจ็บ แต่ก็เออเอาวะเดี๋ยวก็สวย55555
ก่อนอื่นเลยก็พบกับคุณหมออุ้มยศก่อนเลยค่ะ หมอใจดีให้คำปรึกษาดีมากค่ะ

อะ อะ อีกสักรูป เพื่อไว้ นะ 23 วันแล้วสวยสุด ๆๆ

วันที่ 26 แล้ว เป็นไงจ้า
สรุปเราทำคางแผลนอก ละก็เข้าห้องผ่าตัด ของเราใส่ซิลิโคนไซส์M บอกเลยว่าไม่เจ็บเลยอ่ะ ย้ำ!!ว่าไม่เจ็บเลย55555
งงมาก แปบเดียวหมอเย็บแผลให้ละ อารมณ์เหมือนผ่าฟันคุดมากกว่า แปบเดียวหมอก็เอาคางใส่ให้ ละก็เย็บแผลค่ะ
หลังจากทำก็บวมนิดหน่อยค่ะ สามวันก็ไม่บวมรับงานได้แล้ว จนตอนนี้สวยงานเข้าทุกวันค่ะ
เดินแบบถ่ายแบบมาเต็ม555555 แฮปปี้มากๆค่ะอยากได้โครงหน้านางแบบมานานแล้ว ตอนนี้หน้าไม่เบี้ยวแล้วดีใจมากๆค่ะ

เป็นไงละ 28 วัน สุด เริ่ดปะทับใจมาก ๆๆ บอกเลย
สุดท้ายนี้โดโมะก็มี รีวิวนี้เกิดจากความประทับใจจากการใช้บริการจริงทุกครั้ง คุณหมอ ก็ เริ่ด ไม่ผิดหวัง
เลยอยากมาแชร์ให้เพื่อนๆได้ฟังกัน ใครอยากสวยแบบธรรมชาติแบบเราก็ไปลองปรึกษาหมออุ้มยศ ดูได้น้า
ขอบคุณที่ติดตามรีวิวและอ่านจนจบนะคะ

อัพให้ดูอีกสักรูปนะก่อนจาก กัน ไง

มีไรสงสัย สอบถามได้นะจ้าาา ฟากไว้เป็นตัวเลือกนะจ้าา ขอบคุณที่อ่านจบ นะจ้า
เสริมคาง นี้ มีแบบซิสิโคนให้เราเลือกด้วยหรอค่ะ เราก็อยาก เสริมแต่แอบกลัวเหมือนแม่มด
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-19 18:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nam_neungggg ตอบกลับเมื่อ 2017-3-10 13:50
เสริมคาง นี้ มีแบบซิสิโคนให้เราเลือกด้วยหรอค่ะ เราก็อยาก เสริมแต่แอบกลัวเหมือนแม่มด

เลือกได้ค่ะ คุณหมอจะดูตามทรงหน้าเราอีทีค่ะ
ตัดไขมันกระพุ้งแก้มเท่าไรคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-24 11:45:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ple9495 ตอบกลับเมื่อ 2017-4-11 20:36
ตัดไขมันกระพุ้งแก้มเท่าไรคะ

เริ่มต้นที่ 30,000 บาท แล้วแต่บุคคลอีกทีนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้