ดู: 1627|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] ขอบคุณคางสวยๆปังๆ จากธราธร เมดิคอล คลินิกครับ ^^

[คัดลอกลิงก์]
      สวัสดีครับเพื่อนๆผมอยากจะมารีวิวคางครับ พอดีว่าไปเจอโปรโดนใจเลยไปจัดมาครับ    
ขอเกรินก่อนว่าส่วนตัวไม่ชอบแบบฉีดเท่าไหร่ เพราะคิดว่าถ้าฉีดก็ต้องไปฉีดเรื่อยๆ
ก็เลยตัดสินใจทำศัลยกรรมเลยครับ ทำทีเดียว จ่ายทีเดียว จบ!!!!
แต่จะเสริมที่ไหนล่ะ ที่ทำแล้วสวย+_+    

หลายคนคงกังวลเหมือนผมแหละครับ     แต่ผมโชคดีครับไปเจอที่ธราธร เมดิคอล คลินิก
เพราะว่ามีน้องที่รู้จักไปทำจมูกมาแล้วสวยมากฝีมือคุณหมอใช้ได้เลย เป็นแพทย์เฉพาะทางด้านศัลย์
ผมเลยโทรสอบถามคลินิก โปรโมชั่นเขาจัดดีมากครับ ราคาถูกคุ้มมากๆๆๆรวมค่ายาทุกอย่างแล้วมีของแถมอีก
ผมตัดสินใจนัดวันไปเสริมครับ คลินิกอยู่แถวลาดพร้าว 12-14  วันที่นัดไปถึงประมาณ 12.00น.
ก็เข้าไปติดต่อเคาเตอร์ เขาก็ให้กรอกข้อมูลต่างๆ แล้วก็ให้ล้างหน้าถ่ายรูปก่อนทำด้วยครับ จากนั้นก็รอพบหมอ
ในใจก็แอบตื่นเต้น^^ กลัวนิดหน่อย ก็นั่งดูทีวีทำใจสักพัก ก็ได้คุยกับคุณหมอ
ผมก็ดูซิลิโคนไปฟังคุณหมอพูดไป คุณหมอจะอธิบายให้ฟังอย่างละเอียดแนะนำดีครับ
หลังทำต้องดูแลตัวเองยังไงบ้าง ถึงเวลาเข้าห้องขึ้นเตียงผ่าตัด ก็แอบกลัวว่าจะออกมายังไงนะ
ตอนฉีดยาชา เจ็บครับ หลังจากนั้นเฉยๆอาจจะได้ยินเสียงตอนหมอทำรู้สึกบ้างแต่ไม่เจ็บครับ
ใช้เวลาประมาณ 1 ชั้่วโมง พอเสร็จก็ดูแผลเล็กมาก ไม่บวมไม่ช้ำเลยครับ
เสร็จแล้วรับยาแล้วกลับบ้านครับ   เด๋วไปดูรูปกันดีกว่าว่าคางจะสวยขนาดไหน

มีคางเป็นของตัวเองแล้วว   ชอบมากเลยครับ

ปลื้มสุดๆไม่ผิดหวังแน่นอนครับ ขอบคุณคุณหมอและธราธร เมดิคอล คลินิกครับ

ตอนนี้ไปฉีด Meso White Made แถมฟรีในโปรครับ คือมันดีมาก แนะนำครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้