ดู: 2690|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหัวทุย] เติมไขมันทั้งหน้า ด้วยราคาที่คนธรรมดาทำได้

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย myme_my เมื่อ 2017-3-5 21:06

ก่อนหน้านี้เป็นคนที่หน้าดูโทรมค่ะ ดูรูปหน้ากระดูกๆ ไม่เต็มๆ ไม่อิ่ม ผิวหน้าก็ดูโทรมๆ อยากมีไขมันที่หน้ามาสักพักแล้วค่ะ หาดูรีวิวต่างๆ เยอะมาก แต่พอเห็นราคาแล้วก็ ได้แต่ดูค่ะ 55 เพราะแต่ละที่แพงมากๆๆ หลักแสนเลย
จะให้ไปเติมฟิลเลอร์ก็กลัวเรื่องเป็นก้อน หรือไหล เด๋วนี้มีข่าวออกมาเยอะมากเลย หาคลีนิคทำดีๆยากมากๆค่ะ เพราะจะเติมไขมันก็อยากทำในคลีนิคที่ดี
จนสุดท้ายยยย เหมือนเป็นความโชคดีของเราค่ะ ไปเจอโปรของคลีนิคของคลีนิคนึง ที่มีโปรออกมา เติมได้ทั้งหน้าเลย ในราคาแค่ เกือบๆ 3 หมื่น ใช่ค่ะ ฟังไม่ผิดราคานี้เติมทั้งหน้าเว้นแค่ส่วนหน้าผากค่ะ เพราะหน้าผากเนี่ยจะต้องปั้นนานแล้วที่นี่รับประกันผลให้ด้วย เติมให้เลยสองรอบ ก็เลยเริ่มศึกษาหาข้อมูลว่าคลีนิคนี้โอเคมั้ย ไม่ใช่คลีนิคเถื่อนชัวร์ป่าว
แล้วก็โอเคค่ะ คุยราคาว่าราคานี้แน่ๆ เป็นราคาโปร คลีนิคสะอาดน่าเชื่อถือ ตอนไปปรึกษาคุณหมอน่ารักมากๆค่ะ อธิบายว่าเราต้องเติมตรงไหนถึงจะสวย สุดท้ายเราเติมหน้าผากด้วยค่ะ ก็ขอหมอราคาพิเศษแยกมาจากราคาเติมทั้งหน้า ซึ่งก็ได้ราคามาน่ารักกกกกกกกมาก ดีต่อใจสุดๆค่ะ 55555

ตอนเติมคุณหมอเติมให้แบบไม่มีกั๊กเลยค่ะ ตรงไหนที่เป็นข้อบกพร่องของเราคุณหมอเติมให้แบบเน้นๆ เต็มๆเลยค่ะ
หลังทำมา 17 วันแรก บอกเลยค่ะว่า เหมือนเกิดใหม่เลย ถ่ายรูปมุมไหนก็มั่นใจ หน้าเต็มขึ้น ไม่ดูโทรม รูปหน้าสวยขึ้นทันทีเลยค่ะ

ผ่านมาสองสัปดาห์หน้าเต็มสวย ไม่โทรมแบบที่ต้องการเลยค่ะ

หลังจากทำมาได้ เดือนนึงเพื่อนๆ ทักกันทุกคนเลยค่ะ ว่าหน้าดูสวยขึ้น หลายคนจะตามมาทำด้วย ไม่ผิดหวังเลยค่ะ คุณหมอน่ารัก มีจรรยาบรรณ ให้ราคาที่น่ารักมากๆด้วย มีความสุขมากค่ะตอนนี้ ส่องกระจกแล้วดูดีขึ้น

จากตอนแรกที่อยากทำนู่นทำนี่เยอะแยะ พอเติมไขมันแล้วกลายเป็นว่า รู้สึกว่าพอรูปหน้าสวย เติมเต็ม เราก็ดูดีได้ในแบบของเราทุกอย่างดูโอเคขึ้นเลยค่ะ จบที่เติมไขมันไม่ต้องไปเสียเงิทำอย่างอื่นแล้ว คุ้มค่าจริงๆค่ะ

ใครสนใจติดต่อไปขอข้อมูลได้ที่ Fb นี้ดูค่า เพจ : ศัลยกรรม ทำที่นี่

https://www.facebook.com/%E0%B8%A8%E0%B8%B1%E0%B8%A5%E0%B8%A2%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1-%E0%B8%97%E0%B8%B3%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B8%B5%E0%B9%88-1331117506934367/

หรือ ไลน์ id line : @mxy6634c (มี@ด้วยนะคะ)
098 264 2474

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้