ดู: 5083|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ปังสุดๆค่ะ เสริมจมูกที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bsirikun เมื่อ 2017-3-5 12:09

หลังจากที่เข้ามาดูรีวิวของเพื่อนๆ ในดั่งโด่งมาหลายคน วันนี้บีได้มีโอกาสทำจมูกครั้งแรกในชีวิต บอกตรงๆ ว่ายัง 2 จิต 2 ใจ กับการเสริมจมูกครั้งนี้ แต่ความอยากสวยมันทำให้บีตัดสินใจที่จะทำค่ะ มีพี่ที่สนิทกันแนะนำให้บีเข้าไปปรึกษาคุณหมอสุพจน์ ที่สุพจน์คลินิก จันทบุรี เพราะพี่เค้ามาแล้วดูสวยมาก บีได้โทรศัพท์ไปสอบถามข้อมูล พี่ๆพนักงานให้คำแนะนำดีมากค่ะ จึงนัดวัดเข้าไปปรึกษา  คุณหมอถามว่าอยากได้ทรงแบบไหน บีบอกคุณหมอว่า ขอทรงที่เหมาะกับหน้า  ดูโด่งๆ พุ่งๆ หน่อย คุณหมอสุพจน์ก็แนะนำทรงจมูกให้ แต่คุณหมอก็บอกว่า ถึงหมอจะเลือกทรงมาแล้ว คุณหมอจะต้องเหลาซิลิโคนให้เข้ากับใบหน้าบีมากที่สุด (อ่อ! และอีกอย่างซิลิโคนที่ใช้เป็นซิลิโคนนิ่ม จากอเมริกานะคะ) คุณหมอสุพจน์ให้รายละเอียดดีมาก คำนึงถึงความปลอดภัยสุดๆ (กลัวทำจมูกทะลุ) ค่อยเบาใจหน่อย พี่ๆพนักงานทุกคนน่ารักมาก เป็นกันเอง

อันนี้ป็นรูปก่อนทำนะคะ

หลังจากนั้นบีก็นัดวันเข้าไปเสริมจมูก บอกตรงๆว่ากลัวมาก แต่ทั้งคุณหมอสุพจน์และพี่ๆพนักงานช่วยกันพูดให้บีผ่อนคลาย สบายใจก่อนเข้าไปทำ หลังจากทำเสร็จไม่เจ็บเลยค่ะไม่ช้ำ ไม่บวม เริ่ดสุดๆ มาดูรูปหลังทำไป 1 สัปดาห์ กันเลยจ้า

หลังทำมา 2 สัปดาห์ เริ่มสวยขึ้นละอิอิ

หลังทำมา 1เดือน เริ่มเข้าที่ บวมลดลงเกือบปกติ มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น แอบเขิลนะเนี่ย

ล่าสุดหลังทำมา 3 เดือน

พอใจมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังเลย บีขอแนะนำสุพจน์คลินิกเลยค่ะ สำหรับใครที่กำลังตัดสินใจทำจมูกอยู่ตอนนี้ โดยเฉพาะเพื่อนๆที่อยู่จันทบุรีหรือจังหวัดข้างเคียง ปังมาก พูดเลย.............
สวยมากเลยค่ะ ดูดีเลย สวยๆๆๆๆๆ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ ชอบมากๆ มั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ คุณหมอมือเบามากๆค่ะ  โพสต์ 2017-5-6 14:58
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค่ะ ปลื้มมากค่ะ  โพสต์ 2017-5-6 14:57
สวยมากๆเลยค่ะ

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2017-6-5 18:33
สวยๆๆค่ะ คุณหมอสุพจน์เค้าเก่งจริงค่ะ ทำแต่ละคนออกมา ดูสวยทุกคนเลย

น่าสนใจ: 5.0
น่าสนใจ: 5
ช่ายๆๆๆ ถูกใจมากๆเลยค่ะ  โพสต์ 2017-6-5 18:34
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-5 18:34:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าเพื่อนๆสนใจ ลองเข้าไปชมในเฟสบุ๊ค หรือในเพจของคลินิกได้เลยนะคะ

www.facebook.com/suphotclinic/

www.suphot-clinic.com/index.php
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้