ดู: 820|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ก้าวแรกของการเป็นสาว จมูกต้องมา มาทำที่เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนชาวดั้งโด่งทุกคน เราชื่ออ๋ายนะค่ะ อ๋ายมีความฝันตอนเด็กๆ  โดตมาอยากเป็น ผู้หญิงที่สวยเหมือนเจ้าหญิง น่าจะดูการ์ตูนมากเกินไป อิอิ อ๋ายเพิ่งไปจัดจมูกมาใหม่ค่ะ จมูกอ๋ายมีฮั้มด้วยกลัวมากที่จะต้องโดนเหลาฮั้ม เพราะอะไรหรอ ถ้าเกิดว่าวันหนึ่งอยากเอาออก จมูกจะแหว่งๆ อ๋ายไปปรึกษาหลายที่นะค่ะ ส่วนใหญ่ให้เหลาฮั้มออกทั้งนั้นเลย อ๋ายมาเจออีกทีหนึ่ง  คุณหมอสามารถเสริมจมูกได้เลย โดยที่ไม่เหลาฮั้มออก ดีอ่า อ๋ายเลยตัดสินใจเลือกที่ค่ะ อ๋ายเลือกทำที่ รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ อ๋ายเลือกทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ นะค่ะ เลือกซิลิโคนอเมริการ  ทรง ไอดีอลโน๊ต โชว์ๆ

จมูกไอด๊อลโน๊ต 7 วันค่ะ เล่าถึงก้าวแรกตอนที่เข้าไป รพ สวยมากค่ะ ก้าวขึ้นบันไดไปนะ ให้ความรู้สึกเหมือนกำลังจะเข้าบ้านเลยแหละ รู้สึกอบอุ่นใจ คุณหมอใจดีค่ะ ไปถึงไม่มีไรมาก มีเจ้าหน้าที่ มาแนะนำซิลิโคนเลือกได้ ทำประวัติ จ่ายตังนั้งรอ ตื่นเต้นฝุดค่ะ พอเข้าทำ ห้องผ่าตัดสะอาดมากค่ะ ดูมาตรฐาน พี่พยาบาลแจ้งว่าเดี๋ยวจะฉีดยานอนหลับและคุณหมอจะแดยาชานะค่ะ หลังจากหลังเหมือนเคลิ้มหลับแล้วก็รู้สึกอีกอีตอนคุณหมอกำลังทำค่ะ แต่ไม่รู้สึกเจ็บเลยนะ ดีมากเลย  มาดูช่วงพักฟื้นกันบ้างนะค่ะ

รูปหนึ่งวันก็มาค่ะ ปวดๆ ตึงๆ บวมๆ หน่อย ทานยาก็ดีขึ้นแหละ เพื่อสวยงามเนอะทนได้สบายมากกกก

สามวันแย้วววว บวมลด เย้ !!! ดีจาย  แหะพลาสเตอร์ได้แล้ว แหละ

จ๋วยมั้ย ครบ 7 วันแย้ว
งดของชอบเยอะเลยแหละ โดยเฉพาะ อาหารทะเล งื้อ ทนๆ นะจ๊ะ จะได้ออกมาสวยๆ
เด๋วอ๋ายจะมารีวิวเพิ่มอีกนะ เมื่อถึงหนึ่งเดือนแล้ว  ว่าจะสวยแค่ไหนกัน
อ๋ายเอารูปมาเปรียบเทียบ ให้ดูด้วย
ก่อนทำ และหลังทำ 7 วัน

ไปก่อนน๊าาาา บ๊ายบาย
รับกับหน้ามากๆเลยค่ะ
ขอดูก่อนเสริมหน่อยครับบบ
ปลายจมูกพุ่งสวย
ทรงจมูกสวยดีนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้