ดู: 1194|ตอบกลับ: 7

[เสริมคาง] Application เราเลิกกัน เพราะเลอลักษณ์จัดหน้าเรียวให้ฉันล่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆในดั้งโด่ง แหม่มจะมาเขียน รีวิวที่เพิ่งไปเสริมคางมานะค่ะ แหม่มเลือกทำคางที่ รพ. เลอลักษณ์ เลือกซิลิโคน USA กับหมอวีรวุฒิค่ะ คุณหมอมือเบามากนะค่ะ เพราะแหม่มไม่ค่อยบวม หรือเขียวเท่าไร ถือว่าปลื้มมากเลยค่ะ  ทำแล้วหน้าดูยาว ดูเรียวสวย ถ่ายรูปโดยไม่ต้องใช้แอปเลยอะ .... อิอิ

รูปก่อนและหลังทำนะค่ะ
คำถามที่ถามเยอะ ทำไม !!! แหม่มถึงเลือกทำนี้หรอค่ะ แหม่มเลือกเพราะ มีเพื่อนๆ แนะนำด้วยแล้วก็ เข้ามาอ่านรีวิวด้วย อีกอย่างนะค่ะ แหม่มก็เลือกทำในโรงพยาบาล เพราะว่าด้วยเครื่องมือ ความสะอาด และความเชียวชาญของคุณหมอ เป็นอีกหนึ่งทางเลือกที่แหม่มเลือกทำที่นี้ค่ะ
ส่วนในเรื่อง ซิลิโคน แหม่มเลือกทำซิลิโคน USA ค่ะ ความรู้สึกที่ได้จับในตอนแรกนั้น แหม่มคิดว่านิ่มดีค่ะ
หลังทำ แหม่มทำคางแผลในนะค่ะ ก็ปฏิบัติตามที่หมอแนะนำค่ะ แล้วก็งดกินอาหารหลายอย่าง พยายามหลีกเลี่ยงและดูแลตัวเองในช่วงนี้ค่ะ เพราะกลัวว่าถ้าดื้อ ผลที่ตามมาจะไม่คุ้มเนอะ ที่นี้ดูแลดีนะค่ะ มีการตามผลหลังทำด้วย ว่าเป็นยังไงบ้าง ชอบไหม ?? มีปัญหาอะไรหรือป่าว โอ้ย ... ดี๊ดีค่ะ
ตอนนี้แผลหายสวยงามแล้วค่ะ แหม่มไม่ต้องเพิ่งแอปหน้าเรียวอีกต่อไปแล้วแหละ เพราะแหม่มหน้าสวยและเรียวธรรมชาติ
มาดูกันค่ะภาพกันค่ะ

วันแรกคร้า เพิ่งออกจากห้องผ่าตัดเลย ถ่ายรูปซะหน่อย บอกเลยไม่เจ็บเลย แค่ตึงๆหรือเพราะยาชายังไม่หมดฤทธิ์ ก้ไม่รู้ อิอิ

หลังทำ 6วัน  (1).jpg

ช่วง 6 วันแรกค่ะ แอบบวมๆ อยู่บ้างแต่ชิวๆ ค่ะ สังเกตได้คือไม่ค่อยเขียวเลยยยย ปลื้มมากค่ะ

หลังทำ 10วัน  (1).jpg

ภาพ 10 วันคร้า  ความรู้สึกเหมือนไม่ได้เป็นไรเลย แต่งหน้าสวยๆ ออกไปเที่ยวกัน

หลังทำ 16วัน  (1).jpg

16 วัน คร้า อาการไม่มีอะไรผิดปกติค่ะ  ทานข้าวได้เยอะขึ้นด้วยยย

หลังทำ 21วัน  (7).jpg

วันที่ 21 จัดไปคร้า ว่างๆเบื่ออยู่ห้อง แต่งหน้าแต่งตัว ออกไปเที่ยว แต่เที่ยวไหนดีหน้อ ????

หลังทำ 21วัน  (6).jpg

มีแต่คนชมว่าสวยมากเลยยยย หน้าดูยาวเรียว แต่งหน้าแล้วดูสวยขึ้น เขิลสิค่ะ งานนี้  ขอขอบคุณทุกคนนะค่ะ ที่เข้ามาอ่าน อาจจะดูงง ๆ ไปหน่อย เขียนไม่ค่อยเก่งอะค่ะ ไปแล้วค่ะบายบ๊าย  ไว้วางๆ จะมาอัพเดทให้ชมอีกนะค่ะ

โพสต์ 2017-4-3 14:59:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวสวย
โพสต์ 2017-4-8 16:32:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ธรรมชาติดี
โพสต์ 2017-4-11 16:17:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว๊าวววว สุดยอด
โพสต์ 2017-5-24 15:14:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยแซ่บเลยค่ะ หน้าน่ารักมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-8-5 16:26:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเรียวดีจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้