ดู: 2297|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] รีวิวสักสีปาก สักหัวนม ที่เมดเมติก บาย เมโกะ

[คัดลอกลิงก์]

หลังจากทำปากกระจับกับเมดเมติก กอล์ฟก็ได้แวะเวียนไปใช้บริการที่เมดเมติกอยู่บ่อยๆ
ล่าสุดที่ไปฉีดฟีลเลอร์มาเมื่อปลายปีที่แล้ว พี่เจ้าหน้าที่ ที่ดูแลกอล์ฟบอกว่า เมดเมติกกำลังจะเปิดบริการใหม่นะ
หลายบริการเลย ตอนนั้นก็ถามพี่เขาว่ามีอะไรบ้าง น่าสนใจทุกอย่างเลยครับ ทั้งต่อขนตา สักคิ้ว แต่ที่สนใจมากๆ
ก็คือสักสีปาก เนี่ยแหละครับ เพราะเดิมปากสีคล้ำ ก็อยากจะให้สีมันดูซอฟลงมา
พอเค้าเปิดบริการเมื่อเดือนมกราที่ผ่านมา ก็ไม่รอช้า จองคิวมาทำทันที

พอวันที่มาทำ ก็รู้ว่าเค้ามีสักหัวนมด้วย โห มันดี มันน่าลอง เลยจัดไปชุดใหญ่เลยครับ ทั้งปากและหัวนม

ก่อนทำ ฝากพี่เจ้าหน้าที่ช่วยถ่ายรูปให้หน่อย เพราะอยากเห็นความเปลี่ยนแปลง

ช่างสักเก่งมากๆ แนะนำว่าควรใช้สีโทนส้ม เพราะพอสีจางลงมา จะกลืนกับสีผิว ไม่ได้ออกไปทางอมชมพูแบบของผู้หญิง

หลังสักเสร็จ ก็ได้สีแบบนี้ครับ

ผ่านไปประมาณ 1-2 สัปดาห์ สีก็ค่อยๆจางลง และกลืนเป็นสีผิว เป็นธรรมชาติมากครับ

สวยค่ะ มารีวิวตอนหลังลอกหน่อยนะคะ
สีสวยค่ะ ดูเปลี่ยนไปเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้