ดู: 3145|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รู้แบบนี้เสริมจมูกนานแล้วจ้า!!! เสริมจมูกงานดีที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Janniie13 เมื่อ 2017-2-16 14:28

มารีวิวเสริมจมูกค่ะวันนี้ จริงๆเป็นคนมีปลายจมูกอยู่แล้วค่ะ แต่ตรงสันจมูกไม่ค่อยชัด ถ่ายรูปหน้าตรงเลยไม่ค่อยมั่นใจทั้ งๆที่เพื่อนยุมานาน แต่ก็ไม่ได้ตัดสินใจว่าจะทำจริงๆซักที จนมาถึงป่านนี้ แต่ด้วยหน้าที่การงาน เป็น Mc Pretty ต้องแต่งหน้าบ่อย และถ่ายรูปต้องดูดีทุกมุม จึงตัดสินใจทำจมูกค่ะ :)

แต่เพราะว่าครั้งนี้เป็นศัลยกรรมครั้งแรก ก็เลยตื่นเต้นนะคะ คิดอะไรมากมายไปหมดว่าจะทำออกมาแล้วเป็นยังไง ว่าจะเลือกทรงไหนดี  แต่พอได้พบคุณหมอ หายตื่นเต้นเลยค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากๆ ไม่เหลือความกังวลใดๆ เลยค่ะ

ทำเสร็จกลับบ้านประคบเย็นค่ะ

พอทำเสร็จช่วงแรกก็พักผ่อนและทำตามคำแนะนำของทางคลินิคค่ะ ไม่เจ็บเลย มีอาการบวมนิดๆ พูดคุย ใช้ชีวิตได้ปกติ 5วันก็เริ่มแต่งหน้าแล้วค่ะ เพราะทำงานจมูกมาแล้วงานเข้าเลย ปังมากๆ ;)

แค่ 5 วัน ก็เข้าทรง แต่งหน้าไปทำงานได้แล้วค่ะ ดีมากๆเลย

หลังจากเข้าที่ เริ่มยุบบวม เห็นจมูกเป็นทรงแล้ว รู้สึกว่า รู้แบบนี้ทำนานแล้ว!! พอใจมากค่ะ ได้แบบที่ต้องการเลยค่า

ก่อน-หลัง ว๊าวมากๆ มีแต่คนทักว่าเปลี่ยนไป พอจมูกมาแล้วสวยขึ้นเลย

ตอนนี้เสริมมาได้ก็ประมาณ 3 สัปดาห์แล้วค่ะ รู้สึกว่าเข้าที่ไวมากๆ บวมช้ำมีบ้าง แต่ก็น้อย แถมทรงก็สวยเข้ากับหน้าเราด้วย ต้องบอกต่อความสวยเลยค่ะแบบนี้

ทำกับหมอท่านไหนค่ะทรงสวย
มาก
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-18 09:24:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Happy_Happy ตอบกลับเมื่อ 2017-2-17 20:45
ทำกับหมอท่านไหนค่ะทรงสวย
มาก

คุณหมอสุพจน์ค่า
เสริมใหม่ สวยจัง
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะเตง :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้