ดู: 1155|ตอบกลับ: 1

[ทั่วไป] สอบถามเรื่องฉีดฟื้นฟูเซลล์ผิวครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย potatox2 เมื่อ 2017-2-16 11:11

สวัสดีครับ อยากจะถามเพื่อนๆว่าใครพอทราบข้อมูลเรื่อง รีจูรัน ฮีลเลอร์ REJURAN Healer ครับ

คือผมสนใจที่จะไปฉีดฟื้นฟูเซลล์ผิวครับ  แล้วรีจูรัน ฮีลเลอร์ - REJURAN Healer ก็เป็นตัวที่ผมสนใจมากๆ เพื่อนผมที่เป็นพริตตี้ก็แนะนำตัวนี้ เพราะตอนไปแก้จมูกที่เกาหลี หมอที่นั่นเค้าแนะนำบอกว่าแก้ปัญหาผิวหน้าได้ดีมากๆ กระตุ้นการสรา้งเซลล์ผิวใหม่ ทำให้โครงสร้างผิวหน้าจะแข็งแรง ก็เลยฉีดแล้วบอกว่าชอบมากหน้าชุ่มชื่น สิวก็ไม่ค่อยขึ้นเหมือนแต่ก่อน ที่พอนอนน้อยหรือแต่งหน้าสิวก็จะขึ้นง่าย เพื่อนผมเลยเชียร์รีจูรันตัวนี้มาก ผมเลยอยากถามว่ามีใครเคยฉีดตัวนี้มั้ยครับ ช่วยมาตอบหรือมารีวิวทีครับ

รูปนี้ก็เป็นคอร์สฟื้นฟูผิวที่โรงพยาบาลที่เกาหลี ที่เพื่อนผมไปฉีดมาครับ
โพสต์ 2017-2-16 11:43:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
REJURAN Healer ดังมากนะที่เกาหลี ช่วยฟื้นฟูผิวหน้าได้ดีเลยล่ะ
แต่เราเคยลองอีกตัวที่เป็นครีมชื่อว่า Rejuvenex Cream
รอยแดงรอยสิว ทาแค่นิดเดียว จางลงจนตอนนี้ผิวเราดีขึ้นเยอะเลยอ่ะ
นี่ก็ว่าจะลองฉีด REJURAN Healer ดู เพราะแค่ครีมยังดี ถ้าฉีดเข้าไปเลย น่าจะดีมากๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้