ดู: 50366|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหัวทุย] เติมไขมัน ทำจมูก อยากได้แบบสวย จบเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย j_ja เมื่อ 2017-2-16 01:20

อยากทำทีเดียวแล้วสวยเลยค่ะ ไม่ต้องทำหลายอย่าง ที่อยากทำและศึกษาดูรีวิวมา คืออยากเสริมจมูกกระดูกอ่อนหลังใบหู แล้วก็อยากเติมไขมันด้วยค่ะ เพราะตาลึกแล้วหน้าตอบดูโทรม  เห็นว่าเติมไขมันเนี่ยตอบโจทย์ได้หลายอย่าง ทั้งเติมเต็มปรับรูปหน้า แล้วก็ช่วยให้ผิวหน้าดีขึ้น ดูเด็กลงด้วยค่ะ  เลือกที่พีเมดคลีนิคค่ะ เพราะเห็นรีวิวแล้วออกแนวธรรมชาติ ก็เลยเลือกที่นี่เลย
ภาพนี้เป็นภาพพัฒนาการ ใบหน้านะคะ ไม่ได้ทำพร้อมกันค่ะ เพราะว่าตอนมาปรึกษาคุณหมอปิยพล หมอแนะนำว่าให้ทำห่างกัน 1 เดือนค่ะ ทำพร้อมกันไม่ได้ จ๋าเลยเลือกเติมไขมันก่อนค่ะ  แล้วเดือนต่อมาถึงทำจมูก

เริ่มจาก ฉีดไขมันก่อนนะคะ หลังฉีดไขมันเสร็จทันทีก็มีบวมบ้างนิดหน่อยนะคะ แต่ไม่เจ็บเลยค่ะ

ผ่านมา 1 วันค่ะ

ค่อยๆยุบลงเรื่อยๆเลยค่ะ วันเดียวก็ไม่ดูบวมแล้ว
ผ่านมา 1 สัปดาห์ก็เข้าที่สวยเลยค่ะ

ภาพนี้ 3 สัปดาห์แล้วค่ะ
แล้วก็พอ 1 เดือนก็เห็นความต่างจากก่อนทำเลยค่ะ หน้าได้รูปอิ่มสวยขึ้น เด็กลง ผิวหน้าดีขึ้นค่ะ

ชอบมากกกกค่ะ เพื่อนๆก็ทักหน้าเด็กลงค่ะ หน้าดูไม่เหนื่อย ไม่โทรม

แล้วครบกำหนด 1 เดือนเนอะ จ๋าก็ได้ฤกษ์มาเสริมจมูกแล้วแต่งปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูต่อค่ะ ที่เดิมที่ พีเมดค่ะ
ทำจมูกที่นี่ ชอบมากค่ะ เปนคนมีดั้งอยู่แล้วหน่อยๆ เลยบอกคุณหมอว่าขอแค่ปลายเชิ่ดขึ้น  คุณหมอก็เข้าใจและทำออกมาได้ถูกใจเลยค่ะ พอใจมากค่ะ เพื่อนๆก้บอกสวยขึ้น และยังคงดูเป็นธรรมชาติอยู่
ขอชมพี่ๆข้างหน้าค่ะ ที่คลีนิคพี่ๆน่ารักกกกมากดูแลดี คุณหมอปิยพล ก็ใจดีมากๆค่าาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้