ดู: 2503|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] อยากกำจัดไขมันส่วนเกิน

[คัดลอกลิงก์]
ดิฉันอายุุ 30 กว่าๆ มีปัญหาหน้าท้อง หรือพุงป่องทำไงก็ไม่ลด จริงๆเป็นคนน้ำหนักไม่เยอะมากนะคะ ก็ตามเกณฑ์ปกติ ไม่จัดว่าอ้วนแต่มีพุง ซึ่งพยายามออกกำลังกายก็ยังไม่ลด นี่ก็ออกวิ่งเป็นประจำบางทีก็ท้อกับไอ้เจ้าพุงตัวปัญหามาก อยากจะดูดไขมันแต่ก็ยังกล้าๆกลัว อยากได้คำแนะนำว่าจะทำดีหรือไม่อย่างไร

รบกวนด้วยนะคะ
ปัญหาโลกแตกเหมือนกันเลยค้ะ แต่ของเราเป็นที่ต้นขา นี่ก้คิดๆอยู่ว่าจะดูดเนี่ย ทนไม่ไหวละ ไม่งั้นมันคาใจถ้าไม่ได้ดูด
เหมือนกันเลยค่ะ ลองศึกษาข้อมูลของ Rattinan Clinic เพราะมีคนรู้จักทำ ก็โอเคนะคะ ดูปลอดภัยดีใช้เทคนิคการฉีดยาชา แทนการวางยาสลบ มีลูกค้าต่างชาติมาทำเยอะด้วยค่ะ
อย่ากินพวกไขมันเยอะๆค่ะ หรือถ้าอยากกินจริงๆ อย่างเราเงี้ยชอบกินหนังไก่ก็จะกินพวกอาหารเสริม ojilin ไปดักจับไขมันก่อนกิน แล้วเน้นออกกำลังกายขามากๆ วิ่งคาร์ดิโอ ปั่นจักรยานอากาศเงี้ย ช่วยได้ ลองดูๆๆๆๆ
แนะนำที่มาสเตอพีชคลินิคคะ เคยดูดต้นแขนกับต้นขาลดลงอย่างเห็นได้ชัดคะ
สนใจไปทำพร้อมกันนะคะ line: farrollyfirstty
หากสนใจดูดไขมันโดย่เทคนิดเฉพาะตัวคือเทคนิกการดูดแบบซ่อนแผลหรือ hidden scar แตกต่างจากที่อื่นนะคะและเน้นการจัดไลน์รูปร่างให้ได้สัดส่วน สามารถสอบถามได้นะคะ ^^ ib สอบถามได้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้