ดู: 624|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ครบ 2 เดือน วายบี คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีนะค่ะทุกๆท่านเลยค่ะ เข้ามาดูกันเยอะๆนะค่ะรีวิวไม่ยาวค่ะ
เราก็เสริมจมูกได้ 2 เดือนแล้วค่ะ เลือกเสริมซิลิโคนแบบอเมริกา
เสริมแบบไม่โด่งมากค่ะ เอาแบบพอดีๆดูธรรมชาติค่ะ กลัวหน้าดุ
เลือกเสริมที่วายบี คลีนิก เพราะว่าเพื่อนไปเสริมมาแล้วสวยดีค่ะ
ชอบทรงที่คุณหมอเสริมค่ะ ดูแบบไม่พุ่งจนเกินไปและราคาถูกดี
ไม่แพงมากนะค่ะ จะมีค่าอื่นๆ เพิ่มนิดหน่อย ค่ายา หมอนรองคอ
ไม่เกิน 2,500 บาทค่ะ คลีนิกอยู่แถวเซ็นทรัลพระราม 3 นี่เองค่ะ
ลูกค้าเยอะมากค่ะ แต่รอคิวไม่นาน เพราะที่นี่มีคุณหมอหลายคน
แล้วแต่ว่าเราชอบฝีมือของคุณหมอคนไหน สวยคนล่ะแบบนะค่ะ

ส่วนตัวแล้วหลังเสริมมาไม่ค่อยช้ำ เขียวมากเท่าไรค่ะ แต่มีบวมๆ
บวมเยอะนิดนึงแต่ก็ไม่กี่วัน เพราะเป็นคนบวมง่ายอยู่แล้วด้วยค่ะ
ประคบเย็นบ่อยๆ ก็ช่วยได้เยอะเลยนะค่ะ ใบบัวบกก็ช่วยได้เยอะ
บางคนก็ดื่มน้ำมะพร้าวค่ะ แล้วแต่วิธีการดูแลของแต่ล่ะคนนะค่ะ

ฝากรีิวิวของเราไว้เป็นอีก 1 ตัวเลือกการตัดสินใจของเพื่อนๆค่ะ
เพื่อนๆคนไหนมีอะไรสอบถามเรา คอมเม้นท์ไว้ได้เลยนะค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้