ดู: 28159|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยเสริมจมูกกับหมอปัญญาโรงพยาบาลเดชาบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆช่วยตอบหน่อยนะคะใครรู้จักบ้าง ขอบคุณค่ะ
เคยมาสามรอบละกะหมอคนนี้  มีปัญหาตลอด
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-18 14:40:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีปัญหายังไงคะช่วยบอกหน่อยได้ไหมคะเห็นหมอบอกทำให้ดาราด้วยใช่ปล่าคะทำไม่เก่งใช่ไหมคะรบกวนแนะนำได้ไหมคะ ทำไมแก้สามรอบเลยเหรอคะจมูกคุณดูสวยดีนะใช่ทำที่นี่ใช่ปะ รบกวนตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ผมก้อทำกับหมอคนนี้  ขอบอกตรง ๆ อย่า ๆๆ ๆ ๆๆๆๆๆ

ทำมาได้ 3 เดือนแระ 25000 บาท ยังบวมอยู่เลย ทรงไม่โอเค อีกด้วย
แง่ววววว ...... มีคนติดต่อให้ไปทำอยู่พอดีเลยค่ะ ยังไงคะเนี่ย
เราทำมาก็สวยดีนะ บวมน้อยมากแค่ 2-3 วันเอง สำคัญที่การประคบร้อนประคบเย็นตามหมอสั่ง วันที่ไปก็เจอดารานั่งรอด้วยกัน แต่ไม่ทราบว่าเค้ามาทำอะไร ไม่กล้าถาม
สรุปแล้วทำดีไหมอ่ะ
พี่ที่รู้จักเค้าเคยไปทำมาค่ะ เห็นเค้าบอกว่าก็ออกมาดูดี ไม่ได้บวม คือตอนนี้ที่เราเห็น จมูกพี่เค้าก็โอเคดีอ่ะค่ะ
เอางัยดีล่ะ เราก็จะไปทำกะหมอคนนี้วันที่ 17 มกราคม ปีหน้าแล้วล่ะ ใครไปด้วยก็ทักด้วยนะค่ะ
ไปทำกะหมอคนนี้แหละ คางเราเบี้ยว จิตตกทุกวัน เราไม่ได้ศึกษาหลายๆที่ ตัดสินใจเร็วทำกับหมอคนนี้
ยังงัยดีคะ ของเราจะไปทำกับคุณหมอ 4 กพ.นี้แล้วใครมีไรแนะนะ ตอบด้วยคะ
แอนไปทำมานะ
เคยไปทำมาแล้ว. หมอทำไม่ดีเลยคะ ลืมผ้าก็อตไว้ในจมูกด้วย. และมีแผลกับรอยซ้ำๆด้านนอกของจมูกด้วย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย นิลเขต เมื่อ 2015-5-22 18:35

เคยไปทำจมูกกับหมอนี้มาเหมือนกัน ครั้งแรก 15000 เบี้ยว ครั้้งที่สอง 35000 ทำมาก็อับเสบได้ดูดหนองค่ะ โมโหมากครั้งที่สาม เลยตัดสินใจเอาออก ขนาดทำกับหมอมาหลายครั้งค่าเอาออกยังต้องเสียอีก 6000 ไม่รู้สินะใครอยากไปทำกับหมอนี้ก็ไปเอาแอลกอฮอล์สำลีอุปกรทำสะอาดไปเองด้วย เท่าที่เดินเข้าเดินอกที่โรงพยายาลนี้เห็นแต่มีปัญหาหลายคนที่มาดูดหนองหมอจะพยายามไม่ให้คนไข้ใหม่เจอกับคนไข้ใหม่ ประสบการจริงที่ได้เจอมากับตัว คนทำออกมาสวยก็มีเราอาจจะเป็นหนึ่งในร้อยก็ได้ลองศึกษาดู  
อ้อลืมไปอีกนิดนมเราก็ทำกับหมอเหมือนกันทำพร้อมกับจมูกทำมา5ปีแร่ะตอนนี้ยังเจ็บหัวยังไม่หายราคาตอนนั้น 90000 บาท หมอบอกจะหายจะหายผ่านมาหลายปีก็ไม่หาย ถ้าทำใหม่ก็คงได้เสียเงินเลยทนเจ็บไปนี้แหล่ะคิดดูให้ดีก่อนที่จะทำอะไร กับความสวย สุดท้ายเป็นกำลังใจให้คนที่อยากสวยนะค่ะ
เพิ่งไปทำมาค่ะ ได้3เดือนแล้วอักเสบยังไม่หายเลยเครียดมาก ถ้าจะไปทำลองคิดดูใหม่นะไม่อยากให้เปนเหมือนเรา
ไม่ดีเหรอค่ะ หาที่แก้อยู่ ใช่หมอปัญญา สุนทรฐิติใช่ไหมค่ะ
อ่านแล้ว
ไม่กล้าไปแก้กะหมอ ป. เลยแฮะ
พี่อุ๋ยไปแก้มา ก็สวยดีนะ
สองเดือนกว่าละ
เกือบลืมหมอจะยัดผ้าก๊อตไว้ในจมูก วันแรก แล้วให้เราเอาออกวันที่2 วันแรกจะมีเลือดออกค่ะ ใครจะถามไรเพิ่ม ติดต่อพี่อุ๋ยเลย
เอารีวิวอื่นม่ให้ด้วยด้วยจ้า
หมอปัญญาทำนมสวยมาก ขอบอก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้