ดู: 878|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตาสองชั้นธรรมชาติ ชั้นตาเล็กๆที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
จะทำตาสองชั้นค่ะ มีปัญหาตาสองชั้นหลบใน
หนังตาเยอะ ทำให้ดูมองแรงตลอดเวลา
เป็นคนหน้าหมวยๆ ตาเล็กเหมือน นารา เทพนุภา
เลยไม่อยากได้ชั้นตาใหญ่ หรือลึกค่ะ

ที่ศึกษาดู ชอบของMasterpiece มากค่ะ
แต่กลัวว่าจะเจอปัญหาชั้นตาหาย

แล้วก็ชอบของMeko ค่ะ แต่ชั้นตามันใหญ่และลึกไป
แต่ที่อ่านรีวิวดู ที่นี่ไม่มีปัญหาเรื่องชั้นตาหาย

พี่ๆทำตาที่ไหน และที่ไหนดีไม่ดี รบกวนด้วยนะคะ
มีงบไม่เกิน 50,000บาทค่ะ
แนะนำหมอโอภาสเลยค่ะ
ส่วนตัวทำที่มาสเตอร์พีซคลินิกค่ะ เราทำแบบกรีดตัด
เข้าใจอารมณ์เลยค่ะ เมื่อก่อนเราก็ตาหลบใน ต้องติดสติ๊กเกอร์ตลอด ถ้าไม่ติดนี่จะเป็นคนละคน แต่ติดบ่อยๆบางทีขี้เกียจอ่ะค่ะ เลยตัดสินใจทำตาสองชั้นกับคุณหมอรวงข้าว เราเลือกแบบไม่หนามากค่ะ ตอนแรกหมอบอกจะเอาแบบไม่เห็นชั้นเลยก็ได้นะ 55  ทำแล้วตอนนี้เป็นธรรมชาติมาก เหมือนไม่ได้ทำเลย แผลไม่ช้ำด้วย แค่ตึงๆ ลองเข้าไปดูรีวิวนะ มีตาหลายรูปแบบเลย

แสดงความคิดเห็น

หมอ รวงข้าวราคาเท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2018-8-25 11:30
หมอ รวงข้าวราคาเท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2018-8-25 11:30
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้