ดู: 3259|ตอบกลับ: 4

[เสริมคาง] สอบถามเสริมคาง เพราะคางเบี้ยวครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าควรใช้แบบอเมริกา สีฟ้า เป็นทรง นิ่ม แน่น กับเกาหลี นิ่ม ใส  แบบไหนเหมาะกับคางเบี้ยวครับ
เพราะกลัวใช้แบบนิ่ม จะเหมือนไม่ได้แก้ แต่ถ้าใช้แบบอเมริกา เป็นทรง แต่กลัวไม่ธรรมชาติ

แล้วเสริมนานไปซิลิโคนจะเลื่อนห้อยลงมาไหมครับ

ขอคำแนะนำเป็นวิทยาทานด้วยครับ  ขอบคุณครับ
โพสต์ 2017-6-13 12:59:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำการเสริมคางแบบขายาวที่มีที่ WE CLINIC จะล็อคยึดแก้มไม่ทำให้ซิลิโคนห้อยแน่นอนค่ะ เพราะเราทำกับหมอแซมมาไม่มีปัญหาไรเลย
โพสต์ 2017-6-21 17:14:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Neko_muay ตอบกลับเมื่อ 2017-6-13 12:59
แนะนำการเสริมคางแบบขายาวที่มีที่ WE CLINIC จะล็อคยึดแก้ ...

ค่อยสบายใจหน่อยพรุ่งนี้เราได้คิวทำคางกับหมอแซม ตื่นเต้น
โพสต์ 2018-2-2 17:44:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมก็ว่าจะแก้คางเหมือนกัน ที่เก่าทำมาใช้แบบฉีดฟิลเลอร์ บางทีก็สวยดี
แต่บางทีมันเเหลมเกิน เลยว่าจะทำคางกับหมออาทเลย ดูๆรีวิวอยู่เค้าทำสวยดี
อยากได้แบบนี้อะครับ

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าจะเข้าไปคุยกับหมอละ

โพสต์ 2018-3-23 08:20:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองปรึกษาที่โรงพยาบาลศัลยกรรมTLดูค่ะ
ที่นี่มีคุณหมอที่เฉพาะทางด้านการศัลยกรรมโครงหน้า
ลองส่งข้อความไปปรึกษาดูก่อนก็ได้ค่ะ
Line: tlpsthai
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้