ดู: 1482|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกผู้ชาย โด่ง ธรรมชาติ คือดีอ่ะ !! (รูปเยอะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย napepat เมื่อ 2017-2-9 11:01

สวัสดีคับผมมม วันนี้จะมาบอกเล่าเก้าสิบหลังไปเสริมจมูกที่มาสเตอร์พีซ ตอนนี้เสริมมาได้ 3 เดือนแล้วคับ เดี๋ยวมาดูรูปก่อนทำกันก่อน (อายมากกก)

ก่อนทำเนี่ยจะเห็นว่าดั้งไม่มีเลย!! จริงๆมีความคิดจะเสริมจมูกนานแล้ว เพราะนี่ต้องออกกล้องบ่อยอะไรบ่อย ทั้งภาพนิ่งภาพเคลื่อนไหว เห็นดั้งแหม่บๆของตัวเองแล้วก็ช้ำใจ แต่..กลัว!! เพราะเคยปรึกษาเพื่อนๆในวงการศัลยกรรม โดนทักว่าน้อย เสริมระวังทะลุ!! เลยพักความคิดไว้ก่อน.. ทำครั้งนี้ก็ได้คุณแม่น็อต บก.แม็กซิม นี่แหละ ที่แนะนำให้ลองเข้ามาปรึกษาที่นี่ดู เพราะคุณแม่การันตี “ทั้งหน้าคุณแม่ จากที่นี่ค่ะลูก” เป๊ะมากกกกก!!

selfie กับ  คุณแม่ หน้าแน่นเว่อร์!!

ต่อๆ ก็จัดแจงนัดคงนัดคิวเข้าไปปรึกษา ต้องบอกว่ารู้จักอยู่แล้วนะ มาสเตอร์พีซคลินิก เพราะคุณหมอเสหล่อ! 55555 แต่พอได้เข้าไปสัมผัสบรรยากาศในคลินิก ดูหรูหรา ไฮคลาส พนักงานบริการดี เลิศมาก แต่คุณหมอที่ปรึกษาวันนี้คือคุณหมอต้น ชนกร นะคับ ไม่ใช่คุณหมอเส ซึ่งที่นี่ดีตรงที่ เราจะได้พูดคุยกับปรึกษาคุณหมอก่อน ว่าคุณหมอจะทำให้หรือไม่ ฟังไม่ผิดนะคับ เพราะบางคนที่เสี่ยงจมูกทะลุ คุณหมอจะไม่ทำให้แน่นอน อันนี้คุณหมอคอนเฟิร์ม .. โชคดีที่ของเราได้ทำ แต่อาจจะไม่ได้โด่งมากนัก ซึ่งทำใจมาก่อนแล้วล่ะว่า ไมได้โด่งเว่อร์ เพราะต้นทุนเราน้อย หนำซ้ำคุณหมอยังบอกว่าฐานจมูกเราใหญ่ เสริมออกมาหน้าตรงอาจจะดูไม่ค่อยเปลี่ยน ถ้าหากอยากจะให้เรียวเล็กลงไปเลยก้ต้องตอกฐานกระดูก ปรับโครงสร้าง ซึ่งต้องทำอีกแบบ เป็นโอเพ่นเทคนิคแบบเกาหลี .. ณ ตอนนั้นเลยตัดสินใจเสริมแบบธรรมดาไปก่อน ถ้าไม่สวย ไม่โอเค ค่อยว่ากัน ไม่พูดพร่ำทำเพลงละ เริ่ม !!

หลังเสริมจมูก ทันที

หลังเสริมจมูก 2 วัน

หลังเสริมจมูก 3 วัน

หลังเสริมจมูก 4 วัน

หลังเสริมจมูก 5 วัน

หลังเสริมจมูก 6 วัน

หลังเสริมจมูก 7 วัน

หลังเสริมจมูก 8 วัน

หลังเสริมจมูก 15 วัน

หลังเสริมจมูก 1 เดือน

หลังเสริมจมูก 2 เดือน

หลังเสริมจมูก 3 เดือน ปัจจุบันคับ

ช่วงแรกๆ ตอนบวมอยู่รู้สึกทำไมมันไม่ค่อยโด่ง? ไม่ค่อยเปลี่ยน? แต่พอครบเดือนนึง คนรอบตัวเริ่มทัก ทรงสวย ดูโด่งธรรมชาติ เจอตัวจริงดูดีกว่าในรูป ดูโด่งกว่าในรูป อยากไปทำบ้าง!! เออหรือสงสัยเป็นเพราะเราถ่ายรูปไม่ขึ้น5555555555555 ตอนนี้ก็เลยแฮปปี้คับ พอยุบทรงก็เริ่มชัดขึ้นเรื่อยๆ อาจจะไม่ได้โด่งมากแต่ออกมาดูดี ไม่ทะลุในอนาคตก็โอเคแล้วคับ คิดไม่ผิดเลยที่เลือกทำที่นี่ ต้องขอบคุณคุณแม่และคุณหมอมากๆๆ ตอนนี้ก็มีแพลนจะไปดูดไขมันหน้าต่อ เดี๋ยวไว้จะมาเม้าให้ฟังต่อนะคับ เร็วๆนี้แน่นอนจ้า
ดูดีขึ้นมากเคยอ่ะ
ดูดีขึ้นเยอะเลย
หลังทำมามีปัญหาอะไรหรือเปล่าอยากพาแฟนไปทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้