ดู: 5333|ตอบกลับ: 6

[เสริมจมูก] ดั้งใหม่ โด่งสไตล์เกาหลี ฝีมือหมอต้น @masterpiececlinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า วันนี้จะมารีวิวจมูกค่ะ ทำมาได้ครึ่งเดือนแล้ว ยังบวมอยู่นิดนึง แต่คุณหมอมือเบามากเลยค่ะ
ไม่ช้ำเลย จมูกนี้เขาพึ่งเคยทำครั้งแรก ทำที่ masterpiececlinic กับคุณหมอต้นค่ะ

ทำจมูก masterpiececlinic - จมูกก่อนทำ เป็นคนไม่มีดั้งเลยค้ะ ดั้งแหม่บแท้ๆ
เลยรีเควสคุณหมออยากได้ทรงแบบเกาหลี ไม่โด่งมาก ขอเข้ากับหน้า หมอต้นบอก จัดให้ได้ค่ะ

ทำจมูก masterpiececlinic - หลังทำวันแรกเลยค่ะ สดๆ ร้อนๆ
เพิ่งถึงบ้าน คุณหมอหน้ารักมากค่ะ แถมตอนทำมือเบามาก ไม่รู้สึกเจ็บใดๆๆ

เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-6 16:54:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mikimotomuayy เมื่อ 2017-2-6 16:55

ทำจมูก masterpiececlinic - 2day มีความหน้าบวมมากๆๆๆๆๆ ไม่เจ็บ ไม่ปวดเล๊ยยยย แต่บวมๆๆแต่ไม่ช้ำอ่ะ

ทำจมูก masterpiececlinic - อัพเดตวันที่3ค่ะ บวมหนักมาก หน้าสดมาก

ทำจมูก masterpiececlinic - วันที่4แล้วแกร~~~ อาการบวมเริ่มยุบลงล้าววววววว
แต่ยังไม่มีรอยช้ำนะ รอๆๆๆอีกนิด แอบแต่งหน้านิดหนึ่ง55555

ทำจมูก masterpiececlinic - 5DAY ว้ายยย เริ่มยุบแล้วน้าาาาาา
มีบวมๆๆตรงจมูก อยากรีบหายแล้วน้าาา (ถ่ายก่อนอาบน้ำค่ะ555)

ทำจมูก masterpiececlinic - ดูรวมๆๆแล้วยังบวมอยู่เลย วันที่6ล่ะ
ผ้าที่ติดหรอ ดึงออกล่ะ หงุดหงิด555555 หายบวม หายตึงไว้ๆๆหน่อยน้าาาา

ทำจมูก masterpiececlinic - 7วันแล้ว วันนี้พึ่งไปตัดไหมมา ยังคงบวมอยู่เลยย แต่โดยรวมดูโอเคอ่ะ ลุ้นกันต่อน้าา

ทำจมูก masterpiececlinic - วันที่10แล้ว แต่งหน้าเข้างานกันเถอะ<3
จัดเต็มเฉดดิ้งจมูกเพิ่มความงามและเงาสักนิด จมูกสวยๆๆดูเกาหลี ชอบมากค่ะ

ทำจมูก masterpiececlinic - 13วัน มุมไหนก็เริ่มสวย คมชัด พอมีดั้งแล้ว ดูหน้าเรียวขึ้น ตาโตขึ้นด้วยจ้า

ทำจมูก masterpiececlinic - ครึ่งเดือน แต่หน้าแบบจัดเต็ม รอปลายยุบอีกนิด ลางสวยมาแล้ว~~~~~~
ใครกำลังหาที่ทำจมูกอยู่ มาเป็นศิษย์หมอต้นกับเค้าเลยจ้า ทำดีมาก ใครอยากรู้ สงสัยอะไร คุยกับเค้าได้นะค้าา
ตอบทุกคนจ้า จะเข้ามาดูบ่อยๆ แล้วจะเข้ามาอัพเดตรูปเพิ่มในคอมเม้นด้วยค่ะ <33
โพสต์ 2017-2-16 01:14:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นซิลิโคนเมกา หรือเกาหลีค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-21 14:36:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Sofia.chotika ตอบกลับเมื่อ 2017-2-16 01:14
เป็นซิลิโคนเมกา หรือเกาหลีค่ะ

เกาหลีค่ะ อันยอง
โพสต์ 2017-6-11 00:16:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่า
โพสต์ 2018-2-27 12:52:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำคางอีกหน่อยสวยเลยจร๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้