ดู: 1308|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] รีวิว) เสริมหน้าอกที่เกาหลี จากอกไข่ดาวกลายเป็นสาวดูมๆ

[คัดลอกลิงก์]

หวัดดีค่า วันนี้เราจะขอมารีวิวประสบการณ์การเสริมหน้าอกของเราที่ไปทำมาไกลถึงเกาหลีให้ดูกันนะคะ
ที่เราตัดสินใจทำหน้าอกครั้งนี้คือ เราเป็นคนที่ไม่มีหน้าอกเลยค่ะ หันหน้าหันหลังคึอแยกไม่ออก 5555
ขนาดใส่เสื้อในที่เสริมฟองน้ำแล้ว แต่ก็ดูเหมือนจะไม่เป็นผลค่ะ
หลังจากที่เราได้เห็นพี่สาวเราไปเสริมหน้าอกมาเราก็เลยอยากทำมั่งค่ะ ถึงจะกลัวที่ต้องผ่าตัด แต่ใจเราคืออิจฉาพี่สาวมากกว่า เราก็เลยตัดสินใจไปทำหน้าอกที่โรงพยาบาลศัลยกรรมวิว ที่เกาหลีตามที่พี่สาวเราแนะนำค่ะ 55555

สัปดาห์แรกหลังจากเสริมหน้าอก

ในที่สุดกก็ถึงวันที่เราต้องหัดนวดหน้าอกค่ะ เราไม่ได้กลัวว่ามันจะเจ็บหรืออะไรนะ คิดแค่ว่าอยากให้หน้าอกนุ่มนิ่มแล้วก็เป็นทรงสวยไวไว 555 ก่อนที่เราจะนวดเราก็ไปพบคุณหมอเพื่อตรวจดูความเรียบร้อยของรูปทรงงหน้าอกหลังจากที่เสริมมาด้วยค่ะ เอ้อลืมบอกไป เราเสริมหน้าอกแบบหยดน้ำค่ะ

หลังผ่า 1 เดือน
ตอนนี้เราพอใจกับหน้าอกเรามากกกกกค่ะ แทบลืมคิดถึงหน้าอกเก่าไปแล้วอ่ะ ก่อนหน้านี่ช่วงวันแรกๆที่เราเริ่มนวดหน้าอก มันจะรู้สึกแข็งๆหน่อยเวลาที่ลุกจากตื่นนอน แต่ตอนนี้ไม่แข็งแล้ว แถมยังนอนพลิกตัวไปมาได้สบายแล้วค่ะ

หลังผ่า 4 เดือน
ปกติผู้หญิงทุกคนในบ้านเราอกคัพ A กันทุกคนเลยค่ะ แล้วพอตอนนี้กลายมาเป็นคนคัพ D แล้วแอบรู้สึกว่ามันใหญ่ไปมั้ยนะ 5555 แต่ถึงจะรู้สึกแปลกๆแต่เราก็ชอบนะ พอเวลาผ่านไปเราก็ไม่รู้สึกเหมือนว่าทำหน้าอกมาเลยค่ะ แทบลืมไปเลยว่าทำนมมา5555

หลังผ่า 5 เดือน
ก่อนที่จะเสริมหน้าอกเราฝันมาตลอดเลยค่ะว่าอยากใส่ชุดรัดรูปเหมือนคนอื่นเค้าบ้าง ซึ่งตอนนี้ฝันของเราเป็นจริงแล้ว เราสามารถใส่ชุดออกกำลังกายรัดๆไปออกกำลังกายได้แล้ว การมีหน้าอกนี่ทำให้เรารูปสึกมั่นใจแล้วก็รู้สึกว่าเป็นผู้หญิงขึ้นมาเลยค่ะ

หลังผ่า 6 เดือน
คนรอบๆตัวเราตื่นเต้นกันใหญที่หน้าอกเราสวยแล้วก็ใหญ่ขึ้น(ถึงในรูปนี้จะดูไม่ใหญ่เท่าไหร่ก็เถอะนะคะ) เราว่าที่เราเสริมหน้าอกครั้งนี้นี่คือการตัดสินใจที่ดีที่สุดในปีนี้ของเราเลยค่ะ ในที่สุดเราก็มีร่องอกแล้ว 55555 หลังๆนี่เลยใส่แต่เสื้อคอกว้างตลอดเลยค่ะ

หลังผ่า 10 เดือน
ในที่สุดก็ผ่านไปแล้ว10เดือนหลังจากที่เราเสริมหน้าอกค่ะ เวลาผ่านไปไวมากกก  แล้วหน้าอกก็เป็นปกติสุดๆ แถมยังนุ่มนิ่มแล้วก็ดูเป็นธรรมชาติมากด้วย แต่คือเราก็ไม่เลิกดูแลตัวเองนะคะ ยังคงดูแลรักษาตามที่หมอบอกอยู่เรื่อยๆ ใครที่อยากมีหน้าอกสวยๆอย่างเรา ก่อนทำอย่าลืมหาข้อมูลดีๆ ศึกษาเยอะๆแล้วก็เลือกทำกับหมอมืออาชีพที่มีประสบการณ์มายาวนานด้วยนะคะ อ้อ ลืมบอกไป คุณหมอที่เราไปเสริมหน้าอกด้วยที่โรงพยาบาลศัลยกรรมวิวเนี่ย เป็นคุณหมอที่เคยออกรายการศัลยกรรมที่เกาหลีอย่าง Let Me In มาด้วยค่ะ เพราะฉะนั้นเรื่องความปลอดภัยเนี่ย หายห่วง :)

อันนี้เป็นรูปก่อนและหลังทำนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้