ดู: 2342|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] ทำสวยใหม่ที่เมดเมติก สักปากสีสวยเป็นธรรมชาติฝุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SPINKPINK เมื่อ 2017-1-25 16:20

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้ปิ๊งมารีวิวความสวยกันอีกเช่นเคยค่ะ คราวนี้เป็นความสวยแบบไม่ศัลย์
นั่นก็คือ....สักสีปาก กับต่อขนตานั้นเองแหละค่าาาา จากเมดเมติก บาย เมโกะ ที่ปิ๊งไปทำตาสองชั้นมานั่นเองล่ะค่ะ เย้ๆ

ปกติปิ๊งเป็นคนไม่มีขนตาค่ะ จะแต่งหน้าทีนี่ต้องดัดต้องปัดกันตลอด

เช้าวันก่อนไปทำค่ะ ไร้ขนตา แต่ปากทาสีที่ชอบ เพราะจะไปบอกพี่ช่างสักว่าหนูจะเอาสีแบบนี้ล่ะค่ะ

ไปถึงก็เลือกสี แล้วก็แปะยาชาที่ปากค่ะ (ปิ๊งเลือกสีแบบที่ทาปากมา เดี๋ยวมารอดูกันค่ะทุกคน)

ก่อนจะมาดูสีปาก มาดูผลการต่อขนตาก่อน .....

ว๊าวววว สวยงามฟูฟ่องสุดๆ งานละเอียด เส้นขนตาทั้งบนและล่างเยอะ แถมน้ำหนักเบาสุดๆ

...และมาถึงการโชว์ปาก ทาด๊า
อยากรีวิวว่าไม่เจ็บเลยย (หรือปิ๊งเสี้ยนเข็ม 5555) ใช้เวลาประมาณชั่วโมงกว่าๆ มีสีให้เลือกแล้วแต่พื้นปากเดิมของคน ของปิ๊งปากไม่คล้ำ แต่อยากให้ปากดูแดงๆระเรือๆ เลยเลือกสีแดง พอทำเสร็จไม่บวมฉึ่งจนน่ากลัว สักเสร็จไปเที่ยวต่อได้สบายมาก ชอบตรงที่เน้นขอบปาก จนเหมือนคนทำปากกระจับอิอิ

สีสวยมากค่ะ เหมือนที่ทามาตอนเช้าเลย และสีจะค่อยๆจางลงจนดูเป็นธรรมชาติค่ะ
สักปากราคาเท่าไหร่ค่ะ
อยากทำบ้าง ราคาเท่าไหร่อ่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-1 17:16:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
thas ตอบกลับเมื่อ 2017-1-26 13:28

หกพันบาทค่ะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-1 17:16:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
thas ตอบกลับเมื่อ 2017-1-26 13:28

หกพันบาทค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-1 17:20:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
suamoaw17 ตอบกลับเมื่อ 2017-1-29 17:01
อยากทำบ้าง ราคาเท่าไหร่อ่ะ

สักปากหกพัน ขนตาเราเลือกแบบเหมาๆ ไม่จำกัดเส้น ประมาณสองพันกว่าๆค่า
ตอนทำเจ็บไหมอ่ะ
สวยจังค่าา รบกวนมาอัพเดทหน่อยนะคะ ตอนลอกแล้วเป็นไงคะ สีซีดลงมั๊ย ตอนตกเสก็ดน่ากลัวมั๊ยคะ
สีปากสวยจัง พอลอกแล้วคงชมพูๆ น่ารักๆเนอะ
เราก็มาสักปากกับต่อขนตาที่เมดเมติกเหมือนกัน สวยมากเลยจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้