ดู: 827|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] รีวิว จมูก Idol nose โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ทำแล้วปัง ทำแล้วเฮง ต้อนรับปีไก่ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่า ..
บุ๋มจะมารีวิวจมูกทรงสวยที่มีชื่อเสียงเรียงนามว่า ไอดัล โน๊ต จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆชมกันค่ะ
รีวิวนี่อาจจะพูดไม่เก่งเท่าไรนะคะ เพราะว่าเป็นมือใหม่สุดๆหัดโพสกระทู้ค่ะ  ตื่นเต้นมากเลยค่ะ
บุ๋มรู้จักเลอลักษณ์ เพราะว่ามีเพื่อนเข้าไปทำมาก่อนค่ะ เป็นทรง idol เหมือนกัน จมูกออกมาสวยและพุ่งมาก
ก็เลยสนใจทำ ทั้งๆที่แต่ก่อนก็ไม่ได้มีความคิดอยากจะเสริมเลยนะคะ 55555 แต่เห็นเพื่อนเปลี่ยนไป เลยอยากค่ะ
มาๆ ดูความเปลี่ยนไปของบุ๋มกันก่อนเลยนะคะ ว่าเป็นยังไงบ้าง

ค่ะ เข้ามาทำที่นี้ไม่ผิดหวังจริงๆ ได้คิวทำกับคุณหมอวีรวุฒิ คุณหมอใจดีมากเลย และที่สำคัญคุณหมอละเอียดมากค่ะ
ทำจมูกให้เราแบบตั้งใจมากเลยค่ะ บุ๋มใช้เวลาประมาณ 40 นาทีนะคะ ก็เสร็จแล้วค่ะ มีดั้งสมใจแล้ว
ระหว่างทำก็ไม่ได้เจ็บอะไรนะคะ เพราะว่าคุณหมอจะฉีดยาสลบไปก่อน และก็ตามด้วยยาชา ซึ่งหลับอย่างเดียวค่ะ
เสร็จแล้วก็กลับบ้านได้เลย หลังทำทันทีก็มีสติดีค่ะ ไม่ได้มึนยาอะไรมากมาย กลับบ้านเองได้เลยค่ะ

หลังทำทันทีค่ะ

หลังทำ 1 วัน.jpg

1 วันจ่ะ เน้นประคบเย็นค่ะ แผลไม่บวมเลย ทานยาให้ครบ นอนหมอนสูงไว้ ไม่เจ็บเลยย

หลังทำ 3 วัน.jpg

3 วันนะคะ มีช้ำๆนิดหน่อย ไม่บวมแล้วค่ะ ผ่านมาแล้ว ตอนนี้รอจมูกเข้าที่อย่างเดียวเลย

ตอนนี้ชอบมากค่ะ ทุกมุมสวยมาก ปลื้มจริงๆ

โพสต์ 2017-4-17 14:57:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยมากค่ะ
โพสต์ 2017-4-20 15:00:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปังเชียวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้