ดู: 1589|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ยกดั้งใหม่ by คุณหมอตุ๊ก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TaeTae_ เมื่อ 2017-1-21 17:14

สวัสดีครับ ผมชื่อเล่น อาเต้นะครับผม วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์เสริมจมูกที่ดีมอร์
ปกติเป็นคนจมูกโด่งอยู่แล้วแต่ผมคิดว่า สันจมูกผมไม่ค่อยรับกับใบหน้า ผมก็เลยศึกษาหาข้อมูลการทำจมูกให้ดูเป็นธรรมชาติมากที่สุดและผมก็ไปเจอดีมอร์คลินิกที่เว็บดั่งโด่งนี่แหละครับ  ผมก็ศึกษาเทคนิคของคุณหมอตุ้ก ในการทำจมูกและรีวิวเคสต่างๆดู. ผมเลยตัดสินใจไปปรึกษา กะคุณหมอตุ้ก คุณหมอตุ้กให้คำแนะนำแต่ผมให้โจทย์กะคุณหมอว่า  ให้จมูกทรงจมูกให้เข้ากะใบหน้าดูธรรมชาติดูดีกว่าเดิม ไม่โด่งเวอร์เกินไป

รูปก่อนเสริมครับ (คือพื้นฐานเดิมมีสันจมูกอยู่แล้วครับ)

หลังจากปรึกษาเสร็จ ผมก้มั่นใจขึ้นว่าทำไปแล้วต้องดูดีกว่าเดิม ผมเลยตัดสินใจทำที่ดีมอร์คลินิกกับคุณหมอตุ๊กนี่แหละครับ
ครั้งแรกที่ทำ ตื่นเต้นมากเพราะไม่เคยทำศัลยกรรมมาก่อน. คุณหมอตุ้กและผู้ช่วยคุณหมอ ใจดี พูดให้ผ่อนคลาย เลยรู้สึกไม่กลัว
ทำให้การทำจมูก ม่รู้สึกกังวลหรือกลัวอะไร ที่สำคัญคุนหมอใส่ใจในการทำจมูกเพราะคุณหมอ ใช้เวลา 1 ชม ครึ่ง. คิดอยู่ในใจว่าต้องดูดีกว่าเดิมนะ ทำทั้งทีใช่ไหมครับ

หลังเสริมไป ก็จะมีอาการบวมช้ำหน่อยครับ

จะบวมประมาณนี้แหละครับ

หลังจากทำไป ประมาณ 2 เดือน

ก็มีคนทักนะครับว่าดูหน้าเปลี่ยน ดูดีขึ้น แต่ไม่มีใครทักเลยว่าไปทำจมูกมา
ดูเป็นธรรมชาติมากกเลยครับ แต่มีคนแค่บอกว่า ไปทำอะไรมา ดูดีขึ้นนะ หล่อขึ้นนะ ก็นั่นแหละครับ
ดูหล่อขึ้นครับ ดูไม่รู้เลยครับว่าเสริม ผมกำลังหาข้อมูลอยู่ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ดูเนียนมากคับ ผมอยากเสริมแต่ฮัมพ์สูง คุณหมอจะตะไบให้ไหมคับ และเจ็บไหมคับ
คือโด่งรับกับหน้า มากๆ
ดูธรรมชาติดีครับ เหมือนไม่ได้เสริมเลยครับ ดูเนียนมากครับ ผมกำลังศึกษาอยู่ แนะนำหน่อยครับ
ดูไม่รู้เลยว่าทำ เริ่ดมาก เนียนดีเนอะ รบกวนขอข้อมูลรายละเอียดหน่อยค่ะว่าทำอะไรบ้าง พอดีหาข้อมูลให้แฟน
ทรงนี้ต้องบอกหมอว่าอะไรอ่า
ราคาเท่าไหร่คะ เป็นธรรมชาติดีมากๆค่า
เป็นโด่งแต่เป็นธรรมชาติดีค่ะคลินิคอยู่แถวไหนคะ
ดูดีขึ้นเยอะเลยคับ
ดูดีขึ้นเยอะเลยคับ
ทรงสวย. ดูดีเลย
ทรงสวยจังเลยคับ
หน้าดูดีเยอะเลย
ทรงดูไม่เวอร์ดี เลือกทรงเองได้ไหมอ่ะ
จมูกสวยมากคะ อยากให้แฟนไปทำบ้าง อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้