ดู: 1154|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 350 CC หมอนัท YB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวสัดีจ้าาาาาา ทุกกกๆๆๆคน วันนี้เรามารีวิวเสริมหน้าอกจ้า เข้ามาดูกันเลยจ้า ตามาๆๆๆๆๆ

เสริมซิลโคนยูโร ขนาด 350 CC จ้า เสริมโดยคุณหมอนัท น่ารักเหมือนชื่อมากกกๆๆๆเลยย

ตอนนี้ครบ 1 เดือน พอดิบพอดีจ้า ราคาที่เราเสริม 40,000 บาทถ้วน เป็นโปรโมชั่นจ้า ถูกๆ

คลีนิกก็อยู่แถวๆพระราม 3 จ้า เดินทางไม่ยากเท่าไรจ้า อิอิ พนักงานก็บริการรดี๊ดีนะจ้า อิอิ

ตอนทำบรรยายไม่ถูกอ่าจ้า เพราะเราสลบอยู่จ้า เหมือนนอนหลับปุ๊บ พอตื่นมาก็มีนมเลยจ้า

ตื่นมาก็ไม่เจ็บนะจ้า จะมีปวดๆบ้างพอฤทธิ์ยาหมดแล้วอ่าจ้า แต่ก็ปวดไม่มากนะจ้า พอไหวๆ

แล้วก็มีปวดหลังนิดหน่อยจ้า แต่เราสู้ตายจ้า เพื่อความสวย ความเริ่ดของเรา สตรองงงจ้าาา

รูปก่อนทำของเราจ้า หน้าอกแบบราบเลยจ้า ใส่เกาะอกทีต้องดึงตลอดเลยจ้า เชื่อม่ะๆๆ อิอิ

แต่ตอนนี้ บอกเลย!! ชุดไหนเจ้ก็ไม่หวั่นจ้า อิอิ ใส่สวยทุกชุดจ้า แถมสัดส่วนก็เริ่ดขึ้นด้วยจ้า

หลังทำประมาณ 14 วันจ้า รูปนี้ถ่ายที่คลีนิกวันตัดไหมจ้า ตกใจ!!บวมแบบไม่กลมเลยอ่ะ อิอิ

แต่ก็เริ่มยุบจากวันแรกๆแล้วนะจ้าที่เห็นอยู๋ ให้น้องๆที่คลีนิกถ่ายให้จ้า ขนาดใหญ่กำลังดีเนอะ

รูปปัจจุบันจ้า 1 เดือนแล้ว ไม่บวมเหมือนรูปข้างบนแล้วเนอะ อิอิ ทรงสวย ดูธรรมชาติมากๆๆ

ชอบ ถูกใจมากๆจ้า นี่รีวิวแบบไม่เป็นทางการนะจ้าเพราะเขียนไม่ค่อยเป็นจ้า ขอโทษด้วย อิอิ

รูปก็ไม่ค่อยมีจ้า เพราะถ้าถ่ายเองจะถ่ายไม่ค่อยสวยจ้า แต่ก็มีให้เพื่อนๆมาชมบ้าง 5-6 รูปจ้า

จบการรีวิวแต่เพียงเ่านี้นะจ้า เพื่อนๆ สาวๆ ทุกๆๆๆคนเลยจ้า จุ๊บๆๆ ไปแล้วนะจ้า บายยยยจ้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้