ดู: 1271|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อย่างโด่งนัก คุณหมอเลยจัด Idol nose ให้ สวยจนเพื่อนจำไม่ได้เลยค่ะ ที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
นัทเองค่าทุกคน ก็จะมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกกับคุณหมอขวัญชัย ที่เลอลักษณ์ให้ดูกันนะคะ ทรง Idol Nose ค่ะ ที่นัทเข้าไปทำมา ที่ตัดสินใจมารีวิวเพราะว่านัทก็ไม่ค่อยรีวิวของคุณหมอขวัญชัยเท่าไร ก็เลยอยากแชร์ให้เพื่อนๆที่สนใจ หรือกำลังตัดสินใจทำจมูกมาดูกัน เพราะคุณหมอทำสวยมากๆเลยค่ะ นัทชอบมากๆ

ขั้นตอนการเข้ามาติดต่อไม่ยากเลยค่ะ เพราะที่นี้เค้าเป็นโรงพยาบาลใหญ่ ก็เลยง่ายไปหมด ครบวงจรไปหมดทุกอย่างเลยค่ะ สะดวกมาก ก็โทรเข้ามาก่อนค่ะ แล้วก็ติดต่อตามที่พี่ๆเค้าแจ้ง และก็นัดวันเข้ามาทำค่ะ ข้ามมาถึงตอนทำเลยนะคะ ที่โรงพยาบาลก็จะมีเจ้าหน้าที่ consult ก่อนทำจมูกอยู่แล้วค่ะ เพราะเค้ามีหลายทรงมากเลย แต่สำหรับนัททำเป็น Idol nose เพราะชอบจมูกที่เน้นสันพุ่งๆหน่อยค่ะ เนื่องจากไม่มีสันมาก่อน เลยอยากได้สันสูงๆนิดนึง โด่งๆเลยยิ่งดี 5555

คุณหมอทำไม่เจ็บค่ะ เพราะมียาสลบก่อนทำอยู่แล้ว ของนัทตื่นมาก็คือเสร็จแล้วนะคะ ไม่เจ็บเลยค่ะ ก็กลับบ้านได้ปกติเลย กลับมาก็ทานยา ทานอาหารอ่อนๆ นอนหมอนสูง ประคบเย็นลดบวมค่ะ ตอนนี้จมูกนัทผ่านมาครบเดือนแล้วค่ะ ชอบมากๆเลย แตกต่างจากเดิมอย่างชัดเจน เปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ เชียร์ที่นี้มากเลย สวยจริงๆ
หน้าเปลี่ยนไปเยอะมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้