ดู: 428|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกผู้ชาย มีฮัมพ์ YB Clinic พระราม 3

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ วันนี้ผมขอมารีวิวเสริมจมูก ของผมเอง
ตอนนี้เสริมได้ 1 เดือนแล้วครับ เสริมกับหมอบอย
ใช้ซิลิโคนอเมริกา และก็เหลาฮัมพ์กลางจมูกด้วย
คุณหมอใช้วิธีผ่าตัดด้วยการฉีดยาชาครับ เจ็บนิดๆ

( Before )

จมูกก่อนเสริมของผมก็พอจะมีดั้งบ้างอยู่แล้วครับ
แต่อยากเสริมให้หน้าดูคมและดูหล่อขึ้นมาอีก อิอิ
คุณหมอเลยแนะนำให้ใส่ซิลิโคนบางๆดูธรรมชาติ
คุณหมอแนะนำค่อนข้างดีครับ เลยประทับใจมากๆ
หลังทำไม่ค่อยบวมมากครับ คุณหมอก็มือเบาด้วย

( 15 Day )

ดูโด่งแบบธรรมชาติมากๆเลยครับ ไม่เหมือนเสริม
โดยรวมพอใจครับ ทรงสวย ไม่โด่งจนเกินไปด้วย
ตอนนี้ก็เริ่มๆ ยุบบวมน่าจะเกือบๆ 100% แล้วครับ

( 20 Day )

20 d.jpg

ผมขออนุญาตโมเสคเป็นบางส่วนนะครับ อาย อิอิ
ใหลังจากเสริมคุณหมอจะนัดตรวจทุกอาทิตย์ครับ
หรือใครไม่สะดวกก็จะมี พนักงานคอยไลน์มาถาม
ไลน์มาขอ รูปอัพเดท เพื่อจะติดตามผลการรักษา

( 1 Month )

1 m.jpg

คลีนิกอยู่แถวๆเซ็นทรัลพระราม 3 ครับ ตรงข้ามกัน
หาไม่ยากครับ เพื่อนๆก็ลองเข้าไปปรึกษาดูนะครับ

ฝากกระทู้่แรกนี้ไว้เป็นกระทู้ศึกษาสำหรับหาข้อมูลการเสริมจมูกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

..... Bye Bye ....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้