ดู: 2218|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยแก้จมูกเสริมก้นกบ เมดเมติกบ้าง? ขอแชร์หน่อยค่ะ!

[คัดลอกลิงก์]

เพิ่งไปแก้จมูกที่เมดติกมาเมื่อเดือนพฤศจิกายน 2559 ที่ผ่านมา
ของเราค่าแก้ 5,000 บาท แล้วก็เพิ่ม ค่าเนื้อเยื่อก้นกบอีก 10,000 บาท
ตอนแรกก็ว่าจะเลือกใช้ซิลิโคนอเมริกาแบบธรรมดา แต่พอมาคิดดูอีกที
เลือกซิลิโคนอเมริกานิ่มพิเศษ ตัวที่ดีที่สุดไปเลยดีกว่า
ไหนๆ ก็แก้ล่ะ ค่าซิลิโคนก็ ** 24,000 บาท  รวมค่ายา 1,000 รวมๆแล้วเราจ่ายไปทั้งหมด 40,000 บาท
ราคานี้สำหรับเรา โอเคเลย ถ้าเทียบกับผลงานที่ได้ ส่วนตัวเราพอใจมาก จมูกสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะ
ปลายพุ่งสโลป แบบฝรั่ง นี่แหละใช่เลย ใครที่เคยแก้จมูกจากที่นี่มา ก็มาแชร์กันได้น้า อิอิ

นี่แก้กับหมอไหนอ่ะ ของเค้าแก้กับหมอชัช
แก้ค่ะ ที่เมดเมติก เราแก้กับหมอธารา สวยถูกใจเรามาก
หน้า ฝอ มากก ชอบงะ
สวยมากค่ะ ปลายจมูกพุ่งมาก
หูย จมูกสวยมากๆ กับหมออะไรเหรอคะ
ทรงสวยมาก หมออะไรเหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้