ดู: 703|ตอบกลับ: 4

[เสริมคาง] แก้คาง!! คลีนิคดังแถวเอกมัย ซ.3 หมอบอกแก้แล้วดีกว่าเดิม 80% ดูกันเอาเองค่ะ สวยแค่ไหนT_T

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mooping_ka เมื่อ 2017-1-5 15:17

สวัสดีค่าทุกคน วันนี้ขอมารีวิวคางที่ไปแก้มาใหม่คะ ตอนนี้ก็ 11 เดือนกว่าได้แล้วค่ะ เลยเอาฝีมือคุณหมอ คลีนิคชื่อดังแถวเอกมัยซอย 3 มาให้ดูค่า เนื่องจากเราไปผ่าตัดลดแก้ม แล้วหมอก็ทักเรื่องคางว่าไปทำอะไรกับคางมา มันดูสั้นๆ(คือจะถามว่าไปทำคางที่ไหนทำไมไม่สวย ประมาณนั้นค่ะ) หมอถามว่าจะแก้มั้ย เด๋วหมอจะแก้โดยกันปรับซิลิโคนให้มันลงมาด้านล่าง เพื่อให้หน้าดูยาวคางดูยาวขึ้น หน้าจะได้ดูเรียวน้าา หมอบอกว่าหมอคนเก่าวางซิลิโคนไปด้านหน้ามากเกินไป  มันเลยดูสั้นๆ ตัดๆ ดูไม่เรียว คือ ณ.ตอนนั้นความหวังเรามาแล้ว เย้ๆๆ เพราะอยากแก้คางอยู่แล้ว ส่วนตัวไม่ชอบคางยาวค่ะ แต่อยากให้คางมันมีทรงที่ชัดขึ้น เลยตัดสินใจผ่าตัดลดแก้มพร้อมกะแก้คางเลยค่าาา

เราไม่ขอพูดอะไรมากค่ะ ดูกันเอาเองค่ะว่าคางดูเรียวยาว อย่างที่หมอคุยไว้ทีแรกมั้ย แถมหลังแก้หมอบอกว่า คางสวยกว่าเดิม  80% เลยน้าา  คางดูดีขึ้นตั้ง 80% เลยอะ...คือ.ปลื้มชะมัด #ควรจะปลื้ม#กระจกไม่มีให้ดูว่างั้น# และเมื่อคุณหมอปลื้มกับฝีมือและบอกว่าสวยขึ้น 80% เราเลยคิดว่างั้นมารีวิวให้ซะหน่อยแล้วกันค่า  

รูป after น้ำหนักเราลดลง 2-3 โล ค่า

เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-5 15:12:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนๆญาติรอดูผลงานเราเยอะมาก เพราะถ้าออกมาสวย เค้าจะไปทำบ้าง แต่ตอนนี้ ทุกคนเห็นแล้วเงียบเลย คงสวยเกิ๊นนน  5555
โพสต์ 2017-1-6 09:22:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปถ่ายด้านข้างไหมค่ะ ดูด้านหน้าไม่ค่อยเห็นความต่างเท่าไหร่เลยจ่ะ (กำลังหาข้อมูลยุจ่ะ อยากทำเหมือนกัน)
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-6 16:00:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
amazing-p ตอบกลับเมื่อ 2017-1-6 09:22
มีรูปถ่ายด้านข้างไหมค่ะ ดูด้านหน้าไม่ค่อยเห็นความต ...

ใช่ค่ะ ที่เอามาให้ดูเพราะไม่มีความแตกต่างจากเดิม แต่หมอบอกว่าสวยกว่าเดิม 80%
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้