ดู: 1644|ตอบกลับ: 4

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] :( เซงสุดกับการดูดไขมันด้วยเวเซอร์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆพี่ๆชาวดั้งโด่ง อยากสอบถามความกังวลใจเหมือนคนอื่นๆเลย ขาไม่เล็กลง วันนี้ทำมาได้ 24 วันแล้ว แข็งเป็นไต ทำต้นขาในและต้นแขนใน รู้สึกนอยทุกวันได้แต่อ่านข้อความของคนอื่นๆที่เคยตอบกระทู้เก่าๆตอนนี้พยายามไม่สนใจและไปออกกำลังกายตามปกติ บางทีก็คิดนะคะว่าคิดผิดที่เอาเงินไปเสียกับการดูดไขมันทั้งที่เป็นคนออกกำลังกายอยู่แล้ว เจ็บตัวนานแถมไม่เห็นผล เซงสุดๆ ใครบอกว่าเวเซอร์ไม่เจ็บนี่ไม่จริงเลยค่ะ เราสควอช 200 ทีทุกวันยังเจ็บน้อยกว่า ความรู้สึกตอนนี้ ตรงบรืเวณที่ทำ ชามากเจ็บแปล๊บๆ เวลานั่งนานๆแล้วลุกไวๆ คนอื่นๆบอก3 เดือน จะเห็นชัดเจน  ถ้า 3 เดือนแล้วไม่เล็กลง เลย สักนิ้ว คงมานั่งคิดชั้นเอาเงินไปซื้อคลาสต่อยมวย ได้เป็นปี ทำมาราคา 5 จุด 47000 รวมค่ายาสลบและค่ายา ทำกับหมอคนสวย แถวศาลาแดงซอย2 ได้แต่รอค่ะ อ่านรีวิวคนอื่นที่ประสพผลสำเร็จในการทำเวเซอร์ แล้วปลื้มแทน ปัญหาเราอยู่ที่ต้นขาในสีกันเลยไปเอาออก ดำจนไม่เหลือที่ให้ขาวแล้วค่ะคงนึกภาพออก ตอนนี้ยังเดินเหมือนอึคาตูด อยู่เลย เพราะสีกันแล้วมันเจ็บ

นวด rf ก็อยากนวดลองนวดดู แต่ไม่รู้กี่ครั้งมันจะยุบตรงไตๆ ถังแตกตั้งแต่ทำเวเซอร์แล้วอะคะ ก็อยากหาที่ราคาถูกๆใกล้บ้านย่านปิ่นเกล้า

โพสต์ 2017-1-4 16:32:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองถามที่คลีนิคดูรึยังคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-4 23:48:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
xxMinGxx ตอบกลับเมื่อ 2017-1-4 16:32
ลองถามที่คลีนิคดูรึยังคะ

ถามแล้วค่ะ แต่ไม่อยากจุกจิกคลีนิก ก็ได้แต่รอ ว่าจะเล็กลงเดินไม่สีกัน
โพสต์ 2017-2-19 11:26:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ทราบว่าจขกท.ได้ใส่ชุดกระชับตลอดมั้ยคะ เราก็เพิ่งไปดูดมาแต่ดูดต้นแขน หมอแนะนำให้ใส่ 24 ชั่วโมง 1 เดือน หลังจากนั้นอีก 2-3 เดือนเลือกใส่เฉพาะกลางคืนหรือกลางวันอ่ะค่ะ แล้วให้ทำ RF เพิ่ม
โพสต์ 2017-7-3 08:12:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไตมันจะค่อยๆหายไปเองนะค่ะ คุณหมอแจ้งเรากาอนทำไว้ก่อนด้วยค่ะว่าไม่ต้องกังวลถึงจะนานหน่อยแต่หายแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้