ดู: 633|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] กลุ้มใจอกไม่ใหญ่ เลยแวะมาให้หมอกิตติศักดิ์อัพไซด์ให้ ฮื่มม แบบนี้แหละ ใช่เลย!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ บุ๋มน๊า ก็จะมารีวิวหน้าอกสวยๆ ที่มีโอกาสเข้าไปทำมากะคุณหมอกิตติศักดิ์นะคะ บุ๋มเข้าไปทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ตรงพระราม 5 อ่าค่ะ จริงๆบุ๋มดูไว้หลายที่เหมือนกันก่อนจะมาทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ แต่เลือกมาทำที่นี้ เพราะว่า มีห้องพักให้หลังทำค่ะ ซึ่งลองเปรียบเทียบกับที่อื่นแล้ว ที่เลอลักษณ์คุ้มค่ากว่ามากๆ เพราะได้ทำในโรงพยาบาลที่มีอุปกรณ์ครบ มีห้องพักหลังทำ แถมคุณหมอกิตติศักดิ์ แกมีประสบการณ์และเทคนิคเยอะมากค่ะ ก็เลยอุ่นใจ ทำที่นี้น่าจะดีสุดแล้ว

ก่อนทำนะคะ  บุ๋มจะไม่ค่อยมีหน้าอกอยู่แล้วค่ะ เนื้อน้อยมากๆ อย่างรูปนี้นี่แบนมาก เวลาไปทะเลจะไม่กล้าใส่บิกินนี่เลยค่ะ จะใส่ได้แต่ชุดแบบนี้ตลอด ก็อยากลองใส่บิกินนี่ดูบ้าง แบบสาวๆคนอื่น ก็เข้ามาทำเป็น ซิลิโคนฝรั่งเศสค่ะ sebbin จ่ะ ทำออกมาไม่เจ็บเลย สบายมากๆคือหลับตลอดการทำค่ะ ตื่นมาก็ไปนอนพักในห้องพักที่โรงพยาบาลชั้น 5 เป็นห้องอย่างดีเลยค่ะ feel โรงแรม รีสอร์ต เลยค่ะ เป็นข้อดีของการทำโรงพยาบาลเลยค่ะ เพราะนอกจากการนอนพักชิลๆแล้วนะคะ เค้ายังมีสายเดรนเลือดให้ตลอดคืนเลย ลดการเกิดผังผืดในอนาคตได้ค่ะ มีพยาบาลดูแลตลอด และมียาแก้ปวดตลอดด้วยค่ะ ตื่นมาอีกคืนก็ไม่เจ็บละ กลับบ้านได้เลย แต่หลังจากนั้นก็รอถอดผ้า และก็นวดนมบ่อยๆนะคะ ตอนนี้ผ่านมา 22 วันแล้ว นมสวยมากๆ มั่นใจเลยค่ะ

โพสต์ 2017-1-7 00:00:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ มาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้