เจ้าของ: Lalin_Fin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทรงสวย เนียนเป็นธรรมชาติ ต้องดีมอร์!!!

[คัดลอกลิงก์]
เข้าไปดูเพจดีมอร์มา มีเเต่เคสสวยๆ
เป็นคนสวยอยุ่เเล้ว ยิ่งทำยิ่งสวยมากๆๆๆ
ต้องจองคิวกี่เดือนถึงได้ทำคะ?
สวยมากๆเลยนะคะ ช่วงนี้มีโปรโมชั่นไหมคะ
ดูเป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ ว่าแต่มีทรงไหมคะ
คุณหมอทำเก่งมากเลยนะคะ ธรรมชาติมากเลยนะคะ
สวยมากก ถ้าแก้เท่าไรนะคะ
สุดยอด อยากจะไปปรึกษาต้องทำอย่างไรบ้างคะ
อยากไปปรึกษาต้องทำอย่างไรบ้างนะคะ

เคยฉีดฟิลเลอร์มา ค่าแก้แพงไหมคะ
หน้าเป็นสาวเกาหลีเลย สวยมากๆเลยนะคะ เขียวรีวิวดีมากๆเลยนะคะ
อยากได้จมูกแบบนี้เลย แพงไหมคะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ สุดยอดจริงๆ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ อีกทั้งคุณหมอพิถีพิถันและละเอียดมาก สุดยอดมากๆเลยนะคะ
การรับประกันที่นี่รับประกันอะไรบ้างคะ และ กี่เดือนนะคะ
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ ชอบทรงจมูกมากเลยนะคะ
สุดยอด จมูกสวยมากๆๆเลยนะคะ
น่ารักจังเลยอ่ะ ทำคางด้วยหรือป่าวคะ
จมูกสวยจังค่ะ ตอนนี้มีโปรแก้จมูกไหมคะ
สวยมากจ้าาา ราคาแก้เสริมใหม่แพงมั้ยค่ะ
ดัดฟันอยู่เสริมจมูกได้ด้วยหรอคะ ^_^
สวยมากๆเลยนะคะ ราคาแพงไหมคะ
จัดฟันอยู่เสริมได้ไหมคะ จัดมาเกือบสองปีแล้วอ่ะค่ะ
เขียนเข้าใจง่ายมากๆ ขอบคุณมากๆ
หูย อยากไปทำด้วยเลยค่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้