ดู: 1696|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวทำตาสองชั้นที่ Medmetic by Meko ชั้นตาสวยเหมือนธรรมชาติให้มา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KraTaii4567 เมื่อ 2016-12-28 16:56

สวัสดีค่ะ แนะนำตัวกันก่อน เราชื่อ ต่าย นะคะ วันนี้ไม่มีอะไรมาก ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ วันนี้มารีวิวทำศัลยกรรมตาสองชั้น ที่คลินิกเมดเมติกค่ะ

เราจะทำตาสองชั้นเพราะว่าชั้นตามันตก เห็นแล้วไม่สวย ขัดใจมากๆ ตอนแรกก็ไม่รู้ว่าจะทำคลินิกไหนดี เลยสุ่มหาเอาใน Google เลยค่ะ ก็เจอหลายที่เลย แต่มาสะดุดตรงที่เมดเมติกนี่แหละค่ะ เพราะราคาดีมากๆ ก็เลยเข้าไปตามดูรีวิวใน IG ของคลินิก ดูจนพอใจแล้ว ก็เลยตัดสินใจว่าเลือกที่นี่แหละ

แล้วก็ไม่ผิดหวังเลยค่ะ เพราะตอนทำไม่เจ็บเลย แถมเย็บแผลสวยมาก แทบไม่เห็นรอยเย็บเลย ตอนนั้นถึงจะยังไม่เข้าที่ แต่ก็รู้สึกว่าคิดไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือกทำที่เมดเมติก

ข้ามมาดูรูปตอนที่เข้าที่แล้วกันค่ะ สวย พอใจมาก มีแต่คนทัก ชั้นตากำลังพอดี เป็นธรรมชาติ ไม่ลึกเกินไป

ชั้นตาสวยธรรมชาติ กรีดตาบางๆทีเดียวก็อยู่แล้วค่ะ ใครอยากทำตาสองชั้น เราแนะนำเมดเมติกเลย รับรองว่าไม่ผิดหวังค่ะ

คุณหมอท่านไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้