ดู: 1145|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] เสริมคางสวยๆฝีมือคุณหมอทนงศักดิ์โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เล่าประสบการณ์เสริมคางกับโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติก การเสริมคางตอนแรกๆเราเองก็ไม่ได้มีความคิดอยากจะเสริมนะคะ แต่เราเป็นคนรูปหน้ากลมเวลาถ่ายรูปแล้วรู้สึกไม่ค่อยชอบโครงหน้าตัวเองเลยมันดูแบบคางสั้นมาก ไม่มั่นใจ ใจนึงก็กลัว ใจนึงก็อยากจะสวย กว่าจะตัดสินใจได้ ก็เลือกที่ทำที่ใกล้บ้านนี่แหละค่ะ รีวิวเยอะดีด้วย เป็นโรงพยาบาลด้วย จองคิวอะไรเรียบร้อย ถึงวันทำก็เข้ามาทำประวัติ เข้าปรึกษาคุณหมอก่อนทำค่ะ เราทำซิลิโคนอเมริกาค่ะหมอแนะนำดีค่ะอิอิ หลังจากปรึกษาเสร็จ เปลี่ยนชุดล้างหน้าค่ะ รอหมอจริงๆแล้วไม่นานค่ะ แต่ทำไมเรารู้สึกว่ามันยาวนานมากอยากทำเสร็จเร็วๆ พอถึงเวลาทำคุณหมอก็ถามกลัวไหม ไม่ต้องกลัวเดี๋ยวสวยแล้ว ท่านก็ฉีดยาชาค่ะ คุณหมอเปิดเพลงไปด้วยก็เพลินดีค่ะ เรากลัวมากหลับตาตลอดค่ะ หลังจากที่เสริมคางเสร็จสักพักยาชาก็เริ่มจะหมดฤทธิ์เริ่มปวดละ แต่อยากสวยก็ต้องอดทนไว้ค่ะ เรานอนพักประมาณ10นาทีค่ะ เพราะเราค่อนข้างเบลอๆ พอดีขึ้นคุณหมอก็อนุญาติให้บิวกลับพร้อมยาอีก 1 ถุง กลับมาถึงบ้านก็ประคบเย็น นอนหมอนสูง เราทำแผลในปากนะคะ การดูแลแผลก็จะเน้นไปทางบ้วนปากด้วยน้ำเกลือ ทานโจ๊ก ข้าวต้ม มาม่า กินเป็นอาหารหลักเลย นึกว่าจะเจ็บนาน 4-5วันก็ออกไปเที่ยวแล้วค่ะ ปิดปากไปเพราะมันยังดูบวมๆอยู่ หน้าก็แปลกๆดี หลังจากนั้นประมาณ2อาทิตย์ได้มั้งค่ะ เข้าไปดูแผล ของเราแห้งดี ตอนนี้1เดือนแล้วไปตรวจมาเมื่อวาน หายบวมหมดแล้ว พอใจมากค่ะ
โพสต์ 2016-12-27 14:08:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กูวีเชฟ ขึ้นมาเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้