ดู: 2136|ตอบกลับ: 3

[ลักยิ้ม] สวยซะให้เข็ด งัดดั้ง เสริมคาง ทำลักยิ้ม ที่เดียวจบค่ะ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลลล กริ้วๆ เค้าชื่อกิ๊บน้า
พอดีเมื่อเดือนที่แล้วกิ๊บเข้าไปทำศัลยกรรมหลายอย่างเลยค่ะที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์
เลยจะมาแชร์ให้เพื่อนๆดูกันค่ะ เผื่อใครกำลังตัดสินใจอยู่น๊า
ที่กิ๊บเลือกมาทำหลายอย่างเลยเนี่ย เพราะว่ากิ๊บคิดว่าทำทั้งทีก็อยากทำแบบทีเดียวไปเลย
เจ็บตัวทีเดียวไปเลย และอยากทำโรงพยาบาลที่มีมาตรฐานที่ทำศัลยกรรมเฉพาะทางก็ดีสุดค่ะ
เลยเลือกมาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า
กิ๊บทำอะไรบ้างนะคะ กิ๊บทำ คาง จมูก และลักยิ้มค่ะ
เริ่มแรกจากที่ตัวเองอยากเสริมดั้งก่อนค่ะ เพราะคิดว่าอยากมีสันโด่งๆมานานแล้ว
ก็อ่านรีวิวแล้วสนใจทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์มากๆเลยค่ะ ก็เลยเลือกทำดั้งกับหมอกิตติศักดิ์
สำหรับกิ๊บทรงที่ทำเป็นเทคนิคพิเศษด้วยค่ะ คือ luxury tear drop ปลายจะมีหยดน้ำสวยๆค่ะ
ซิลิโคนที่ใช้เป็นเกรดพรีเมี่ยม เหลาใหม่ทุกๆเคสเลยค่ะ ดังนั้นมั่นใจได้เลยว่าสวยเข้ากับใบหน้าแน่ๆ
ทีนี้นอกจากอยากทำจมูกแล้ว กิ๊บก็คิดว่าโครงหน้าเราสั้นมากๆ ถ้ามีคางหน่อยคงดี
หน้ารูปไข่ คางเรียวๆ เนี่ยะ เป็นอะไรที่ฝันเลยละค่า ก็เลยเกิดแรงบันดาลใจให้ทำคางไปด้วยเลย
สำหรับคางกิ๊ฟทำกับคุณหมอปวลินค่ะ ทำในครั้งเดียวกันเลย ถามว่าเจ็บไหม ส่วนตัวว่าไม่นะคะ 5555
เพราะว่ามันชาไปทีเดียว ทำทีเดียวสวยเลย กิ๊บชอบที่มันพักฟื้นที่พร้อมๆกันค่ะ ไม่เสียเวลา
ทุกขั้นตอนในการทำ ไม่เจ็บนะคะ แอบกระซิบว่า ปวดน้อยกว่าที่คิดไว้มากๆเลยค่ะ
สัก 3 วันก็หายแล้วค่ะ สบายมากเลย
พอมีดั้ง มีคางแล้ว กิเลสไม่จบไม่สิ้นค่าๆๆๆ ลักยิ้มต้องมา ลักยิ้มต้องมีจย้าๆๆ
ก็กิ๊บมาทำลักยิ้มหลังทำคางและจมูกได้ 5 วันเท่านั้นค่ะ
เพื่อความแบ้ว และฟุ้งฟริ้งค่ะ ก็เลยจัดไปค่ะ ที่เลอลักษณ์เหมือนเดิมค่ะ
เพราะมั่นใจแล้วค่ะ ที่นี้ออกมาดีจริง สวยจริง ก็ไม่อยากไปสุ่มเสี่ยงทำที่อื่นแล้วค่ะ
ขั้นตอนการทำ อธิบายไม่ค่อยถูกนะ แต่จำได้ว่าเราก็นอนอ้าปากและคุณหมอจะทำอะไรสักอย่าง
โดยมียาชาฉีดให้ก่อนทำค่ะ จากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรแล้ว จนกระทั่งทำเสร็จก็กลับบ้านได้เลยค่ะ
แรกๆ อาจจะบุ๋มๆหน่อย แต่ไม่ต้องตกใจนะคะ เดี๋ยวก็จะดีขึ้นตามลำดับค่ะ
ข้อควรทำคือ หลีกเลี่ยงอาหารรสจัดเลย เน้นทานอาหารอ่อนๆก่อนค่ะ
งดนวดหน้า หรือขยับแก้มแรงๆ และก็บ้วนปากด้วยน้ำยาที่โรงพยาบาลให้มาค่ะ
เท่านี้ก็สวยแล้วค่า ตอนนี้ก็รอเวลาอย่างเดียวค่ะ ให้ทุกอย่างเข้าที่กว่านี้หน่อย
ไว้ถ้ายังไงจะมาอัพเพิ่มน้าค่ะ ขอบคุณคะ

โพสต์ 2017-5-5 09:35:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเด็กเลยค่ ะ
โพสต์ 2017-6-10 15:09:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
โพสต์ 2017-7-20 15:05:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้