เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เนื้อน้อยเสริมได้ไหมค่ะ
สวยสุดยอด ตอนนี้ได้กี่เดือนแล้วอะคะ อยากเห็นผลระยะยาวจัง
แก้จมูกเจ็บกว่าตอนทำจมูกไหมคะ
สวยเลยค่ะ หมอใช้ยาชาหรอค่ะ
สวยธรรมชาติมากเลย มีรายละเอียดไหมคร้า
สวยมากเลยคร้า
น่ารักจังเลย ทรงจมูกไม่เหมือนใครเลย ธรรมชาติมาก คลินิกมีสาขาเชียงใหม่ไหมค่ะ
ก่อนและหลังต่างกันเลย สังเกตได้เลยว่าหลังแก้ ถ่ายรูปแล้วดูมีความมั่นใจขึ้น เคสนี้ราคาเท่าไหร่คะ
เสริมจากไหนมาก่อนบอกได้ไหมคร้า
สวยมากกก โดนใจมากเลย ถ้าเราไปแก้จมูกจะได้ทรงแบบนี้ไหมค่ะ
สวยดูเป็นธรรมชาติสุดๆ
น่ารักมาก รีวิวดีมากเลย
สวยธรรมชาติสมกับดีมอร์เลยคร้า
ต้องจองคิวก่อนไหมค่ะ หรือเข้าไปที่คลินิกได้เลย
ว้าว แก้มาแล้วสวยมากเลย มีชื่อทรงไหมคร้าอยากได้ทรงนี้
ทรงสวย ดูดีเลย
ชอบทรงนี้ มีชื่อทรงไหมคร้าา
ดูดีมีเสน่ห์มากเลย
สวยมากเลยคร้า ถ้าตะไบฮัมด้วย ราคาเท่าไหร่คร้า
น่ารักมากเลย มีหลายลุคด้วย มีเคล็ดลับดูแลตัวเองไหมค่า
ตามคร้าาา ทรงนี้งานดีมากเลย ถ้าเสริมใหม่จะได้แบบนี้ไหมคะ
ทรงสวยถูกใจเว่อร์
จมูกสวยเด็ดมาก
ทรงเด่นสวยดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้