เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ละมุนชนะเลิศค่ะ อยากเห็นรูปปัจจุบันเลยค่ะ
สวยมาก อยากได้ทรงนี้
สวยมากค่ะ วันก่อนเพิ่งขับรถผ่านสาขาโคราช อลังการมากค่ะ
สวยนะ ธรรมชาติเลย เราดูมาหลายที่มาก ค่อนข้างชอบที่นี้เลย ถามเลขาคุณหมอมา ประกันตั้ง 3 ปี เริศตรงนี้แหล่ะ
สวยละมุนมากค่ะ ชอบๆ แก้แล้วหน้าเปลี่ยนเลย
สวยเลย ผมทองยิ่งสวย เกิดเลย
ชอบรีวิวคุณอุ๊บอิ๊บ มากค่ะ ดึงดูดทุกรูป
เราสนใจมากเลย เรื่องราคายังไงค่ะ ต้องคุยกับหมอเลยไหม
แก้จมูก แล้วละมุนมากค่ะ
ละมุนมากค่ะ เนียนกำลังดี
สวยมากค่ะ เห็นรูปที่หน้าเพจเลยมาติดตามค่ะ
ชอบๆ เราขอคอนแทคปรึกษาได้ไหม
แก้จมูกแล้วปังเลยค่ะ หน้าเปลี่ยน
สวยมากเลยค่ะ
เคยเห็นที่หน้าเพจบ่อยค่ะ สวยๆ
สวยมากค่ะ อยากทำกับคุณหมอตุ๊กตอนนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย king2533 เมื่อ 2021-3-12 19:18

ทรงเป็นธรรมชาติมากคร้า สนใจปรึษาคุณหมอคิวยาวไหมค่ะ
ทรงจมูกสวยมาก อยากไปทำ ต้องไปปรึกษา มีคิวยาวไหมค่ะ
สนใจทำจมูกค่ะ ราคาเท่าไหรค่ะ
จมูกสวยมาก อยากได้รูปอัพเดทเพิ่มจัง ตอนนี้เป็นยังไงบ้าง
ทรงดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ คิวยาวไหมคะ
ได้ที่แก้จมูกดีๆละ ปีใหม่อยากแก้จมูก
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ ถ้าเข้าไปปรึกษาจองคิวนานไหมค่ะ
ตอนนี้ศึกษาข้อมูลเรื่องแก้จมูก หาที่แก้อยู่
อยากทำบ้าง รอหาเวลาว่างไปปรึกษาคุณหมอดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้