เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ดีมอร์ ดีอีกเสียงค่ะ เคยทักไลน์ไปปรึกษา พี่เลขาโทรมาให้คำแนะนำละเอียดมากเลย หายากมากคลินิกแบบนี้ที่จะให้ข้อมูลโดยไม่สนว่าเราจะทำหรือเปล่า
เสริมมาเท่าไหร่ค่ะ
ทรงอะไรค่า
อันนี้มีชื่อทรงไหมคร้า
ออกมาดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ มีราคาไหมคะ
สวยเนียนมาก็เลย
ใช้เวลาพักฟื้นนานไหมค่ะ
สวยดูดีแบบธรรมชาติ​มากเลย
ทรงนี้ถูกใจมาก มีชื่อทรงไหมค่ะ
น่ารักเหมือนตุ๊กตาเลยค่ะ จมูกดูสวยเนียนมากๆ สวยปังไปเลยค่าา
ทำออกมาแล้วสวยมากๆเลยค่าา
มีรีวิวเพิ่มเติมไหมคะ
คนนี้เห็นบ่อยในเพจ สวยมากค่ะ
เจ็บไหมคร้า เป็นคนกลัวๆนะคร้า
สวยมากเลยค่ะ มีราคาเบาๆไหมค่ะ
ทรงสวยมากเลย
สนใจค่ะ คุณหมอใจดีไหมค่ะ
สวยคร่า อยากดูอัพเดทนะคร้าา
น่ารักมากเลย มีชื่อทรงไหมนะคร้า
สวยมากเลย มีราคาไหมค่ะ อยากทำที่นี้จังเลย
น่ารัก สวยมากเลย
ดูดีมากเลย มีวิธีการดูแลหลังทำไหมค่ะ
มีราคาไหมค่ะ อยากได้โปรนะคร้าา
มีรูปอัพเดทเพิ่มเติมไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้