เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
จมูกดูดีมากค่ะ ต้องจองคิวไหมค่ะ
อยากได้ทรงนี้จังเลยค่ะ
3 เดือนเองยังดูธรรมชาติมากเลย อีกกี่เดือนทรงจะรัดแกนนะคะ
สวยธรรมชาติดีค่ะ ไม่โป๊ะเลย
ดีมอร์คลีนิกอีกเสียงคร้า บริการประทับใจสุดๆ
จองคิวนานไหมค่ะ
สวยมีเสน่ห์ เริ่ดไปเลยคร้าา
จมูกพุ่งเนียนมากกกกก
มีโปรไหมค่า รับประกันกี่เดือนค่ะ
คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
เข้าไปเลยได้ไหมคะหรือต้องจองคิวก่อน
ดูเนียนเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
น่าคุ้นๆนะคะ เป็นพริตตี้หรือป่าวคะ
เหมือนเคยเห็นที่เพจ Dmor Clinic เลยค่ะ
น่าสนใจมากเลยค่ะ มีกี่สาขาค่ะ
งานดีมีคุณภาพมากค่ะ
ว้าว ดีงามพระรามแปดมากเลย อายุต่ำกว่า 20 ต้องมีผู้ปกครองไปไหมคะ
จมูกดูดีเป็นธรรมชาติ มีรายละเอียดราคาไหมคะ
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
น่ารักมากเลย เป็นดาราหรือป่าวคะ
สวยมากเลยค่ะ
งานดีสุดได้ คุณหมอมือเบาไหมจ้า
งานดีมากเลย จมูกก็ปัง
เปลี่ยนไปจากเดิมมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้