เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เราว่าน่ารักอยู่แล้วนะคะ พอทำยิ่งสวยเข้าไปใหญ่
สนใจค่ะ อยากได้ทรงแบบนี้
เขียนละเอียดมากค่ะ  จะเสริมจมูกทีคงต้องหาข้อมูลเยอะๆ
จมูกสวยมากเลยนะคะ แก้จมูก รับประกันกี่เดือนนะคะ
ที่นี่รับตัดปีกไหมคะ สนใจค่ะ
ที่คลินิกมีหมอนให้ไหมนะคะ หมอนรองคออ่ะค่ะ
ตมูกสวยมากๆเลยนะคะ รับประกันกี่เดือนนะคะ
แก้จมูกราคาเท่าไรนะคะ และ จองคิวนานไหมคะ
คุณหมอทำมากี่เคสละคะ อยากรู้อ่ะ
รูปสุดท้ายนี่เหมือนดาราเลยค่ะ
ทำถึงปียังคะ อยากเห็นอ่่ะ
สวยมากเลยคร้า หมอทำเจ็บไหมค่ะ
สนใจค่ะ ต้องจองคิวไหมค่ะ
กำลังหาที่แก้เลยค่ะ คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
สวยมากเลยค่ะ มีรูปอัพเดทอีกไหมคะ
แก้มาสวยมากเลยค่ะ กำลังอยากจะไปแก้อยู่พอดี
ชอบจมูกมากเลยค่ะ มีรูปอัพเดทอีกไหมคะ
มีแต่เคสสวยๆ คลีนิกอยู่ตรงรัชดา 36 ใช่ไหมค่ะ
มีรายละเอียดโปรโมชั่นไหมค่ะตอนนี้
มีสาขา ตจว ไหมค่ะ
เนียนมากเลยค่ะ ใช่คนที่อยู่ในเพจดีมอร์คลินิกหรือเปล่าคะ
อยากได้แบบธรรมชาติบ้างจัง อยากมั่นใจเวลาถ่ายรูปค่ะ
รับประกันกี่เดือนคะ
เราก็จองที่ดีมอร์คลีนิกไว้ค่ะ ตื่นเต้นใกล้วันแล้วคร้า
สวยงามมีออร่ามากเลยค่ะ เห็นในเพจดีมอร์คลีนิกบอกมีสาขาอุดรแล้ว ดีจังเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้