เจ้าของ: Chanuphorn
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยปลอดภัย สวยอย่างมั่นใจ ไว้ใจดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สุดยอดเลย สวยมากค่า
น่ารักมากๆ ชอบจมูกทรงนี้มากคะ
สวยมากๆเลยค่าาาา อยากทำจมูกกับดีมอร์จังเลย
สวย น่ารักมากๆๆ เลยค่าา
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ เจ้าของกระทู้น่ารักมากๆ
จองคิวนานไหมอ่ะคะ กว่าจะได้ทำ อยากทำให้ทันรับปริญญา
รูปช่วง2-3เดือนสวยมากๆเลย อยากเห็นรูปปัจจุบันจังค่ะ ว่าผ่านไปหลายๆจมูกจะสวยแค่ไหน
อยากปรึกษาหมอก่อน ได้ไหมคะ
ถ้าจองคิวเช้าคิวแรกเลย ประมาณกี่โมงคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Togoy เมื่อ 2017-10-24 21:43

ใช่ๆค่ะ ดูรูปแล้วอย่างที่บอกเลย ไม่ดูเวอร์มากเป็นธรรมชาติดี
สวยละมุนมากเลยค่ะ กำลังแพลนว่าจะทำที่นี่เหมือนกันค่ะ
กำลังมองคลินิกนี้ไว้เหมือนกันค่ะ ยิ่งอ่านยิ่งมั่นใจ ขอบคุณนะคะ
จมูกก่อนแก้ดูเอียงไปทางซ้ายหน่อยๆนะคะ พอแก้แล้วปังเลย คุณหมอเก่งมากๆค่ะ
หน้ารักขึ้น สวยขึ้นเหมือนกระทู้ที่ชื่อกอล์ฟเลยนะคะ หมอคนเดียวกันนี่เอง
สนใจที่นี่มากค่ะ แต่อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ไหมคะ
จมูกสวยมากเลยนะคะ อ่านแล้วอยากไปแก้เลย
กำลังเก็บตังส์ ประมาณมีนาคมจะยังมีโปรโมชั่นอยู่ไหมคะ
ก่อนแก้จมูกนี่เบี้ยวแบบเห็นเลยนะคะ คุณหมอตุ๊กงานเนียน งานดีมากเลยนะคะ หลังแก้จมูก สวยสมคำล่ำลือจริงๆนะคะ
ใชดีมอร์คลินิกที่มีโลโก้อยู่ด้านล่างนี้ไหมคะ
การรับประกันเป็นอย่างไรบ้างคะ ที่ดีมอร์รับประกันกี่เดิอนนะคะ
น่าตาน่ารักมากแล้วก็แบ๋วมากๆเลยนะคะ จมูกก็ธรรมชาติมากคร้า
แก้จมูกมาคุ้มมากๆเลยนะคะ สวยกว่าทำตอนแรกอีกนะคะ
อ่านแล้วมีกำลังใจเก็บเงินไปแก้เลยนะคะ ^_^
ทำให้สวยว่ายากแล้ว แต่กระทู้นี้คือสวยแล้วก็ธรรมชาติด้วย หมอคงทำมาหลายพันเคสละมั้ง
เราทักไปปรึกษาส่วนตัวได้ไหมคะ อยากได้ข้อมูลเพิ่ม ถ้าถามคลินิกเลยเค้าจะรับปรึกษาไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้